Nóng ! Tình hình vô cùng nguy cấp ! Tất cả các ae vào đây gấp nhận tin, ko là nhảy cụ nó lầu

CEO thì có thể về 5X được vì chỉ cần 1 cây FL, chứ DIG về 6X nghe hơi khó đó đệ à.

1 Likes

T theo dõi diễn đàn này cũng đc 1 tgian rồi, gặp thể loại phán như thánh ra vẻ bí hiểm như mình quyết định đc thì trường này cũng vài thằng rồi (thuandongnat, thuyentruong…). To mồm đc 1 thời gian h mất xác mất dạng cả rồi. Kaka, hy vọng ô may măn hơn mấy thằng kia để ae có thêm cơ hội tích lũy cổ phiếu.

Livestream đi thầy ơi mấy nay không thấy thầy on air. Lên để DIG CEO tăng nữa thầy mấy nay lình xình miết

Trong thời gian đợi cổ phiếu bất động sản x2 vài năm tới thì giá THAN đã x2 trong chưa đầy 1 tháng. Cổ phiếu NBC dự kiến sẽ có lợi nhuận đột biến. Các bác tìm đọc tham khảo nhé.

Nghe vuot trong thang 4-5 la e tiêp tục ôm ,

phẢI có những thằng như m thì mốt mới có thằng ủn lên nên cứ chém cho nhiều vào khi nào chịu k nổi thì vào ủn cho tụi t thịt … ai cầm dig sớm ăn nhiều lắm r đừng mang 1 tỷ ra hù :))

Clip bóc phốt Thái Phạm đây các bác nhé. Xem là thông não

10 Likes

Móa, thầy dậy k sai chỉ là hơi sai trong thực tế thôi. Các bé hiểu chưa! Kaka

1 Likes
2 Likes

Bao giờ ra tay, nhờ anh hú em với ạ. Em vốn bé nên nhìn mọi người mua lần mấy mươi nghìn cổ mà mình thì lèo tèo, chán quá

Em bk k56

Chém gió VL. Đúng là tào A man.

Cảm ơn A7

các bác cho em hỏi con FCN còn kỳ vọng không? thấy dự án Mỹ Hào vẫn chưa có bất kỳ thông tin nào.

Cổ đất chuẩn bị vào nhịp mới, ACE nào đang cần cơ cấu nhưng sức mua ko nở do giá chặn trên thì tham khảo nhé.

Các mã cổ đất đang được cho vay như DIG 50%, DXG 40%, HDC 40%, NLG 30%, KDH 40%, VCG 50%, TCH 40%, SCR 40% …nguồn Margin ko giới hạn, cam kết không bị căng hạn mức, ĐẶC BIỆT LÀ ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10.5%/năm. Ae nào thiện chiến mời LH 0979424163. :slight_smile:

Ko rớt 1 cổ

Mai cổ Đất xanh tím kéo Vni tươi xanh nhé

THIÊN THỜI CHIẾU RỌI: Giá phân bón và giá Than đã lên đỉnh cao nhất 50 năm. BFC và TVD dẫn sóng

Giá dầu điều chỉnh chút còn giá Than, giá Phân Bón vẫn tăng dựng đứng !!!

NBC nợ quá nhiều, doanh thu lợi nhuận đều thua TVD mà giá cổ phiếu NBC cao hơn TVD là RẤT VÔ LÝ