Nóng ! Tình hình vô cùng nguy cấp ! Tất cả các ae vào đây gấp nhận tin, ko là nhảy cụ nó lầu

Ko em

6 Likes

A7 đánh giá sao về bọn dầu , tụi nó có sóng rồi anh… có nên tham gia k anh?

Q1 này Ceo với dig có hoạch toán dự án nào vào bctc ko anh 7

1 Likes

sách đọc tri thức đéo gì không biết nhưng mà gỡ cái bọc sách ra nhé =)))))))))))) mày thích trưng lên tủ cho đẹp à

Giờ Ta nói gì thì các hiền đệ cũng ko tin đâu nên cứ để sau 15/3 quay lại đây cần thông tin gì Ta sẽ trả lời

1 Likes

E k47 BK. Đại ca chắc K33 rồi ạ

4 Likes

Cất mẹ sách của ô đi. Ngứa đít, suốt ngày vào pic a7 để PR bán sách. Oánh thì dốt , phân tích thì ngu sách bán cho ch.ó ah.

Nếu đệ thích làm cam kết hay kèo kiểu gì thì sáng mai 8h hẹn đệ ở quán phở Thìn Lò Đúc nhé

1 Likes

Chuyển tôi giữ 1 tỷ từ bây giờ nhé. Dám không? Đúng tôi trả lại 1 tỷ và bát phở thìn. Hay chỉ bốc phét, sai có mất đéo gì, rung cây dọa khỉ à, trò trẻ con

1 Likes

Ô ở Hà nội tôi nhận kèo 1 tỷ này với ông. vì nó về 6x mai tôi bán hết mua lại lãi nhiều hơn là cứ ôm. có giám nhận ko?

1 Likes

7 Likes

Làm ơn năn nỉ đó sọc đi ■■■ con

1 Likes

8h sáng mai ra quán phở Thìn Lò Đúc nhé

1 Likes

Em nhà nghèo cũng ráng tích đc tí ceo,dig, l18 theo thầy

ko cần ô tk công ty ck nào cho địa chỉ mai tôi đến tận nơi sẽ mang cả ông văn phòng công chứng đi theo làm việc luôn phong tỏa 1 tỷ trong tk là được.

1 Likes

Mai bác ra giao kèo chụp lên cho anh em chiêm ngưỡng, nhớ chụp rõ mặt thằng A Man này luôn nhé !

Hẹn L tinh vi mai đm chắc đắp chăn ngủ tới trưa, võ mõm, mày xọc thì xọc mẹ đi nhanh cái, tao đang dư tiền mà eo có điểm vào đây !
Nói ít thôi làm đi !

2 Likes

Đang giao kèo đấy xem nó có 1 tỷ không?

1 Likes

Máu dữ vậy, chốt chụp ảnh đăng lên cho ae làm chứng nhé!

Mai bđs chạy lại đó. DIG, CEO dẫn sóng.
Con hàng lởm HQC sắp phát hành riêng lẻ và chia cổ tức. Phát này có khi nó chạy như PVL thật đấy.