Nóng ! Tình hình vô cùng nguy cấp ! Tất cả các ae vào đây gấp nhận tin, ko là nhảy cụ nó lầu

Sau 9h thì lên cafe phố cổ Hàng Gai. Ta ăn sáng xong sẽ lên đấy cafe

1 Likes

nghe khẩu khí của thằng này được lắm, xem nó có dám chơi không

1 Likes

Nó mõm thôi.

Tôi nói ô cho địa chỉ chính xác công ty ck nơi mà tk ô mở ý để tôi lên tôi mang cả thằng công chứng của tôi đi nó làm thủ tục, tôi ko rảnh đi cafe với ô.

Mõm vừa thôi. Ko mai lại méo thấy mặt mũi đâu. Kkkk

Móa, ăn sáng gì mà lâu thế. T ở xa chứ k t cũng qua chơi.

Sóng dầu ko lớn vì chả thằng nào có dầu mà múc , chỉ toàn bọn ăn theo tý thôi. Ở VN chỉ có cổ đất mới tăng đc nhiều chục lần

34 Likes

Em sinh năm 94 cũng học khoa cơ khí Bách Khoa như anh. 2 năm đi làm ngược xuôi ko thấy dư đồng nào, sau em vay mượn cũng vào đánh chứng mong đổi đời, đánh ngược xuôi mua mua bán bán sau 2 năm cuối cùng mất sạch. Sắp bỏ cuộc tình cơ đọc được cuốn sách của anh và tìm kiếm anh mỗi ngày trên mạng xã hội. Cuối cùng cũng xem được 2 video dài 2 tiếng của anh và theo anh mua cổ đất. Giờ tuy chưa giàu nhưng cuộc sống của em cũng khá hơn và tư duy sáng ra nhiều. Em cũng rủ được ông anh trai làm giáo viên nghèo suốt ngày bắt rắn kiếm thêm thu nhập theo tư duy của anh. Vậy mà chỉ 2 năm ông ấy liều mạng vay mượn gặp ai cũng vay nghe anh mua cổ đất giờ ông ấy kiếm được 2 tỉ như mơ. Em cảm ơn anh nhiều. Không biết chúc anh gì em chúc anh nhiều sức khoẻ, sống lâu và toả ánh hào quang như cụ Buffet anh nhé

37 Likes

Rồi tất cả lại về với Đất thôi kkk

1 Likes

Cổ đất nay ai bán mai lại đua kkk

CEO số 1 đất phú quốc

2 Likes

Dầu khí với chả phân bón, được dăm bữa nữa tháng. Đầu tư gì mà thức đêm thức hôm canh giá lên xuống, thụt thò như thằng ăn trộm, rình úp bô vô đầu người khác.
Chỉ có Đất là tài sản bền vững, luôn tăng giá theo thời gian, càng lạm phát càng bơm tiền Đất sẽ tăng điên loạn. Ôm cổ đất ăn no ngủ kĩ, đi ngủ cũng giàu kkk

1 Likes

Thôi bạn ah, bạn hiểu người có tiền đầu họ bao việc phải làm. Ko có rảnh háng như cha này đâu, chấp gì trẻ ranh.

Lỗ chưa đủ à

A-Man- Cứng lưỡi rồi… chiếu tướng mất 1 tỉ nhé a- Man

Sắp tới ngày L14,DIG,CEO,NHA trần cả năm như SJS 2007 roài, a/e đệ A7 sắp được ăn cổ lồi mồm,kaka

Đủ đỉnh còn chưa ngộ được à

Qua con PVB mà gỡ lỗ nha

Vĩ mô bất ổn ngắn hạn không làm ảnh hưởng đến đà tăng của BĐS được, nhưng A7 vẫn lên sinh hoạt đều với ae nhé, cần rất nhiều điều tích cực cần được A7 lan toả!

1 Likes

Vô cùng nguy cấp rồi còn DIG với CEO