NÓNG: Vừa họp xong---> Sẽ tiếp tục giảm!

Thép và đầu tư công yếu rồi. Chạy nền cho BDS thôi NAV dưới 1 tỉ tập trung toàn bộ vào BDS nó sẽ nở NAV đều lắm cứ nhìn NAV của em đi

2 Likes

Công nhận pic mình hot thật, mở ra là bon ruồi nhặng bu vào lấy số ngay :grin:

2 Likes

thế mà trong này có bác hô mua HSG 17.x , HHV 14.x có chết không. Cám ơn bác nhiều nhá

Nhóm em ăn lòi mồm rồi. Vẫn đang gồng lãi ông kém nhất cũng lãi 25% là bét

2 Likes

Bác quá đẳng cấp

1 Likes

Bảng điện nó đã trả lời rồi. Thép và đầu tư công lãi mỏng lắm. BDS nó mới lãi đậm. Đợt này lại huy động trái phiếu và PHT để xây BDS nghỉ dưỡng. Quả này chết với BDS nhé. Nó sẽ làm điên đảo thị trường chứng khoán đấy

2 Likes

Vâng thôi không nên khoe lãi bác ạ kẻo mấy bác cầm thép , đtc họ nóng mắt. Mình biết vậy là được . Mà bác hô BĐS lâu ghê rồi nhỉ. Trong này có bác cũng hô mua DIG nhưng mới hô hôm qua hôm kia thôi

1 Likes

Đi chậm rồi nhóm mình múc gần như full hôm thanh cha thanh mẹ DIG rồi. có mỗi IDJ mới vào hôm giá 10.5

3 Likes

Thôi té đây ko lão Jean lại đuổi :joy:

1 Likes

Thế thì ngập mồm rồi, chúc mừng bác. Em thích mấy bác có tầm nhìn như bác chứ vào topic đọc báo nhiều cũng chán.

Hôm qua bác Trùm và bác Bô xuống thuyền DIG thì trong này có bác hô mua vào target cao. Nhóm bác hàng về sẵn có biến là chạy nhỉ ?

đọc xong lú luôn :laughing:

Câu này a Jean nói đúng nè thằng Khá lửng nó phá xem suốt anh à :rofl::rofl::rofl:

Ko chốt nhỏ đâu có biến gom thêm chờ sóng PHT. Cuối năm này họ nhà BDS PHT 1 loạt đấy. IDJ API DIG NBB NVL BCG đều sẽ công bố PHT ở đại hội cổ đông. Nói trước cho ông biết

3 Likes

Thêm 1 tim cho bác

1 Likes

Chú cứ ở lại chơi :grin:

1 Likes

Hô hào làm gì, hô cho fo vào upbo à hô là khi bắt đầu có điểm. Vào đẹp đó mới chia sẻ kiến thức còn như ông toàn hô vuốt đuôi. Cho room mình múc xong lên đây hô hào

Em mời anh cáo mỏ nhọn ly 333 cho mát nha, chúc anh chân cứng tay mềm tiếp tục lãnh đạo bản gà ngày càng pt :grin:

2 Likes

Thơm. Nhóm cổ đất lai, có thực lực lại hưởng lợi lớn. Pc1, vgc, dbc,…

Bản gà có anh Khoai rồi, họ ko chịu tiếp thu kiến thức thì kệ thôi. Làm ng tốt ko đc thì ta cũng sân si làm gì chú

1 Likes

Bác Cáo mỏ nhọn lại GATO với thầy @Khai_Nguyen_Huu rồi. Em thấy thầy Khai toàn diện hơn thợ vẽ sóng theo phút đó bác :grin:

2 Likes