NÓNG: Vừa họp xong---> Sẽ tiếp tục giảm!

Bác cáo sinh năm 89 à? Bác còn trẻ quá nhỉ? Mà bác quả là thiên tài đó nha, đi học vẽ có vài tháng về thành người khác hẳn, trước đó em thấy bác toàn bám A7 với Mr Khoai thôi :grin:

1 Likes

Thôi bác jean tập trung đưa thông tin mà báo đã viết lên cho a e đọc là ok rồi riêng về ptkt bạn đừng nói nữa vì bác có hiểu gì về nó đâu nên tập trung vào cái giỏi của m thôi

1 Likes

Bác cáo vẽ VNI lên 1200 trước Tết mà nó ko lên nên bác lại vẽ về 800 :grin:
Bác cứ quay như dế ấy nhỉ? :grin:

1 Likes

Bác Hồ đã nói học học nữa học mãi. Nên việc gì. Muốn thành công đều phải trải qua thất bại và phải học hỏi thêm. Xh muốn phát triển phải như vậy chứ ko phải những lão già đầu tư 16 năm vẫn ko biết gì về ptkt cả. Mà càng sợ ng khác giỏi hơn m thì càng chứng tỏ m dở

Mà em nể bác nhất là vụ bác đu ngay đọt L14 ấy. Sau đó bác thiến đâu đó quanh 41-42
Mà sao bác tài quá vậy: chuẩn đu đỉnh bán đáy!
Quá hay ho! :grin:

Còn về PTKT thì nó quá đơn giản với em bác Cáo ạ, em chỉ cần ngó 30 giây là ra kết quả chứ ko cần phải dùng laptop kẻ vẽ như bác đâu :grin::grin::grin:

1 Likes

L14 mua từ giá 3x lên 7x mua gia tăng trung bình lãi 50% mà chú

1 Likes

Vkl vào pic toàn thấy bác bác em em , lò đào tạo nhà khoai ra ăn sâu thật

Vụ bác đu L14 giá 75 lại còn hô lên 200 đáng nể đó bác :grin:

1 Likes

Chú mua DIg 21 cutloss 12 mới đau cơ

Bác trật tự để em xem học hỏi các bác tý, đang còn ít tiền chưa biết mua gì đây bác :grinning:

Lại bác bác em em :sunglasses: đệ thứ mấy của khoai

Chung chí hướng phát giọng văn nó khác bọt ngay nhỉ

Em mời bác ly bia nhá. Dạo này bác bỏ vợ, lại dẹp quán chắc bác cũn buồn!
Thôi thì Vạn Sự Tuỳ Duyên bác ạ, cứ vui đi ko cần biết ngày mai ra sao :grin:

1 Likes

Hô 10 lần sai 1-2 cũng là bình thường mà. Chú ko thấy a nhận diện tt chuẩn đến 70-80% à

1 Likes

Mai nhé
Giảm tỷ lệ DTBB

1 Likes

Bác bác cl nghe mắc ói đạo Đức giả lắm

Thật hả bác?

1 Likes

Em chân thành mà bác. Bác đừng buồn: bác sẽ tìm thấy người hợp với bác hơn :grin:

1 Likes

Em mua tận 125 cut đúng 9 bác ợ! Đau vãi :joy::joy::joy:

1 Likes

Có Thuỳ Linh ko bác?