NVL - dự báo kết quả kinh doanh quý IV và quá trình phục hồi thần tốc

Chào nhà mình

NVL đang trong quá trình phục hồi thần tốc , trước mắt mục tiêu bắt đầu có lãi từ quý 3 đã hoàn thành

Giai đoạn tiếp theo , huyết mạch doanh thu của NVL khi aquacity đã được gỡ pháp lý trở lại… Dự án manhatan gần 15000 tỷ quận 1 được gỡ…

Sắp tới là dự án nova world Phan Thiết và lập quy hoạch dự án đà Lạt - lâm đồng.

Cô cô lập topic này để nhà mình và cổ đông cập Nhật quá trình phục hồi thần tốc này

Cũng như ngắn nhất là dự báo kqkd quý IV tới đây của NVL sắp báo cáo vào 20/1/2024 tới đây

Cô cô

23 Likes

:+1:

4 Likes

Ủng hộ Coco, NVL munhf vào nằm vùng từ lâu

1 Likes

Nvl toàn 30 cuối tháng mới ra thông báo bctc mà co co

1 Likes

Các cổ như PDR DIG CEO vượt lại đỉnh cũ sóng trước hết rồi . Thậm chí PDR còn gần 30

NVL đáng lẽ phải vượt lại 22 rồi chứ nhỉ . Giờ toàn báo lãi mà giá vẫn 1x vô lý quá

4 Likes

Tiền đang vào NVL rất mạnh.

1 Likes

Đúng vậy, rất vô lý khi PDR đã vượt đỉnh cũ mà NVL vẫn đang cách xa đỉnh cũ như thế này.

Pdr trả hết trái phiếu rồi so thế nào được PDr bác. Yêu NVL nhưng cũng phải thực tế

Ngon nhất dòng bds . Anh em không múc 1x lại tiếc

1 Likes

Cũng không đúng vì NVL quỹ đất nó khổng lồ gấp nhiều lần PDR

Cái gì cũng có giá của nó . Quỹ đất của NVL toàn tính hàng ngàn Ha đấy

câu chuyện ở đây là tính tương đối so với cả dòng, chứ không so thị giá thằng nào cao hơn thấp hơn. Khi cả dòng, đặc biệt là con lead đang tạo đỉnh mới, thì tự nhiên NVL thành rẻ và có lý do để nhìn vào những mốc gần nhất.

1 Likes

Đừng tranh cãi nữa .

1 Likes

Vấn đề của NVL lớn đang được giải quyết từng phần, ck là kỳ vọng của những quý tiếp theo, mong anh em chân cứng đá mềm - bình tĩnh

Chuẩn . NVL phải vượt lại 22,x lần trước rồi chứ

2 Likes

Dòng tiền đang vào NVL anh em cứ tự tin lần này sẽ có 3x

2 Likes

thế phải so vốn hóa bác ạ, chứ bác so giá lại ko đúng đâu, NVL là game pht thôi, các thông tin abcxyz chỉ là hợp lý hóa

2 Likes

Mình k biết phân tích nhiều, chỉ biết đội đánh NVL phải nói là tiền nhiều khủng khiếp

Đợi cô cô phân tích phiên nay

1 Likes

Về tarrget mua 16.x lại túc tắc nhặt dần nhà mình . Cô cô có nói trong topic tổng . Không cần vội

10 Likes

chuẩn luôn co cô

1 Likes