NVL khả năng toi rồi nhé, giảm thêm mấy phát nữa

Trong nguy có cắt lỗ nhé

Ờ mõm có ích cho xã hội thì vẫn nên mõm, còn mõm làm người khác mất tiền thì nên cút

1 Likes

Phán sai 1 nhịp cả nước hay, nhịp ngắn sai nhịp dài chính xác đéo ai quan tâm =)))

Cắn tiếp nhé

Dưới 10 thẳng tiến

vô tình lướt f247 va tháy pic vao xem , tôi thấy thât buồn cười khi broker chê bai cổ khác để khen bản thân mình, thật hay ho làm sao…hi vong những ai dọc commnent này nên tìm người broker có tâm -+ tầm để theo nhé,những người dìm nguoi khac ko sơm gi muôn cũng giống thôi

Tại sao lại chê, vì anh em fomoo bắt đáy chứ sao??? Chê cổ khác là tôi đưa ra quan điểm của mình, chẳng lẽ broker lại phải khen cổ NVL ngon để mậc người khác mất tiền?

Tôi đưa ra cảnh báo, ai không tin có thể lập luận, tôi chê NVL vì theo quan điểm và phân tích của tôi rằng nó xấu, nếu bạn thích những broker hô hào thì mặc bạn, tôi thích những người có trách nghiệm, biết xấu biết tốt

:ear::ear::ear:

Chết mọe về 8k rồi

1 Likes

Dậy mà định giá đi thôi

Trẻ danh định giá NVL

Giờ nó đang tăng nên không dám onl bằng nick này phải lấy acc clone ra onl xong sau NVL nó sập lại bắt đầu ngoi lên gáy cho mà xem

Ko bác, sorry các bác vì ko lên đây hô tiếp nma em mới mua lại NVL. 1 CP tùy thời điểm mà giá sẽ khác nhau, định giá sẽ khác. Ko thể giữ khư khư 1 quan điểm đc. Lúc kia nó là đắt, lúc này nó là rẻ. Ngày xưa nó xấu nhưng giờ nó giải quyết đc thì nó là tốt

E mua 1 ít giá 10, 12
Đang tính gia tăng thêm
Con này liệu cầm dài hay đến đâu thì chốt đc vậy bác?

Lướt thui, hold được mà, lo gì. Tất nhiên có rủi ro khi DN tái cấu trúc đổi lại tích nền tốt và giá tốt

Cứ mua giá đóng cửa hnay

Đoạn này kỳ vọng lên 15

Sao k đợi về 7 8 k :))

Phi chắc rồi, ko biết giá nào nma mình ôm hàng sẵn ròi chờ lên các con dời đua mua mình lại chốt