NVL khả năng toi rồi nhé, giảm thêm mấy phát nữa

Điểm danh anh em vừa vào NVL hôm nay và hôm giá 24 :grin:. Anh em chuẩn bị tinh thần ra đảo tiếp nào

Vì sự cuốn hút bởi cái bề ngoài VN30 và Marketing của NVL mà hôm nay rất nhiều nhỏ lẻ vô bắt. Tầm này còn xa lắm nhé các bác, nhiều trái chủ họ vay NVL vs tài sản đảm bảo định giá 80k/CP thì hiểu là bây giờ là họ đang ôm hận như thế nào

3 Likes

Cá nhân tôi thấy thoát sàn và có thanh khoản là tốt rồi, mơ ước chi xa vời

2 Likes

Quan trọng là lãi. Thấy bà con ham bắt NVL lắm. Cẩn thận tết này ko có bánh chưng thì chết dở

2 Likes

Dân dã thì nói là “đéo care” ông ạ :rofl:
Ai muốn hy vọng thì chạy về Long Tân!!

2 Likes

toàn chim lợn ko vậy

Nvl giảm gì nữa
Phi rồi đấy, nhưng phi đến đâu thôi, vì cổ khá nặng mông

2 Likes

Nói gì thì nói hôm nay làm theo con tim nghe chim lợn thì mút đời không kiếm được gì. Giá 19 không chịu mua mai nó trần thì đua thì hỏi ai ngu hơn ai?kkk

Chả gì phải sợ ôm 19 nó về 15 thì mua thêm. Tệ nhất về 13,14 đố xuống nữa. Giá này chắc nhà nhà nó xong vào cướp như trưa nay thật khủng khiếp. Lịch sử chưa thấy khớp sàn nhanh như trưa nay.

1 Likes

Còn 10trieu cổ sàn, tớ ấn enter đẩy lệnh khớp xong thì cũng vừa hết nhẵn luôn bác ah, trong chớp mắt.

2 Likes

Từ lúc 11h 22 phút là đẩy lệnh ăn hơn 16 triệu cp còn lại hốt ngay đầu phiên chiều. Chúc cho em ý lênh đênh đầu 2 xong sụt phát về 15 múa bên Trăng và về 10 trong một đợt đại khủng hoảng

Mai kia lại chất sàn thì lại tha hồ đưa nhau đi về bến bờ xa

1 Likes

Văn này nghe mùi đa cấp như ngày xưa ai đó nói con dig ấy!!!

Chủ pic còn cầm dig ko bạn???

Lên trong sự chym nhợn XDDDD

Toàn chú chứng mõm lập pic

Tay to bắt 47tr thôi, còn lại nhỏ lẻ hớp hết nha bác, xem lại lịch sử, mà dù sao cũng mừng cho nvl thoát sàn 1 phen, hẹn ae chốt lời nvl 4x xong mình gặp nhau ở long tân ga tàu 3x

Phiên nay nhiều cụ bắt sàn lần 1,2 bị rung cho phọt hàng nhẹ tàu rồi. Mai kéo nhẹ thôi

1 Likes

Cả thị trường đều đồng ý rằng NVL 2x quá ngon thì lại có bác chơi trội à

2 Likes

Các bác cứ chê cổ dig loãng, đến lúc này so sánh với nvl thì cần đánh giá lại, em bảo lên 4x là cho ae vui chứ nhìn thẳng vào thực tế thì hết tuần này ko biết có qua nổi mốc 25 hay ko còn phải xem kĩ lại

Dmm