NVL khả năng toi rồi nhé, giảm thêm mấy phát nữa

Nhóm L14, DiG, ceo sẽ còn phi cao trong nỗi nghi ngờ của nhà đầu tư nhưng điểm vô khó rồi. Nhiều tiền thì nhảy vào. Nvl PDR Hpx đang ngon hơn nhiều vì phần lớn cổ còn lại đã tăng mạnh dự sắp tới phải giảm vì vậy 3 con này tuần này sẽ được cứu hết.

Mấy tuần trc nhiều a em có tâm hồ hào khản cổ múc l14,dig, ceo mà vì bị bọn chim lợn nó áp đảo cuối cùng mua dc có ít giờ nhìn nó tăng mà phát thèm. Mai sút số cổ đã mua. Ăn ngắn là tốt nhất. Bởi vậy kinh nghiệm là đừng nghe chim lợn. Điểm vô tốt thì vô ,xong thì lo ra trc đừng ham nhiều , chết sao được.

Ví dụ nha, giá 14 phi lên 17 chỉnh, chỉnh 2 phiên về 15.8 hoặc chỉnh xong chạy mất

2 khả năng ông cứ đánh giá xem chờ điểm mua hay alonso múc xúc húc nó lợi hơn

Thằng cầm hàng như bọn tôi cứ ung dung ngồi rung đùi, dig mà về 3x là ối dzoi ôi bọn tôi ăn ngập mồm rồi,

trong khi các ông còn sợ giảm, còn nghi ngờ, đến lúc múc dc hàng thì nó chỉnh 10% chạy té đái :rofl::rofl:

Mình đang nói nhóm ceo, dig, l14 còn lên mà. Quan trong cổ này không nắm lâu đc. Chứ nắm lâu tôi đây giờ không còn ở đây nhắn phím thế này nữa đâu. Pha lao dôc vài tháng đây chắc a em còn ám ảnh

Trong nguy có cơ!!!

1 Likes

Hôm nay dễ phải té sớm

Qua đu 2 em PDR va Hpx hẹn điểm vào ceo, dig

2 Likes

phải hết tuần này mới biết thế nào chứ t6 lại trăm triệu cổ úp vào đầu thì con này thành giấy vụn.

1 Likes

Nhìn thực tế thì có thể lên 40 nhé, sau đó thế nào thì chưa biết thôi

1 Likes

Kiểu này lên 40 thật chứ toi gì

1 Likes

Ăn cú lừa rồi

Hôm nay trăm triệu về mà có sao đâu. Chí ít phải vài phiên nữa. Có khi phi như L14 lên trong nghi ngờ.

1 Likes

Phiên mai xem rung lắc thế nào mới biết được. Kết phiên mai cũng mấy người dám nói VNI xanh.

3 Likes

Tôi hô là cho mấy anh em bắt giá 24 mà -_-

Hên xui

Mõm gì bác. Em chém gió ngăn cản các bác bắt đáy đấy. Tầm 24 khối người vào bắt xong kẹp cmnl

hàng của tạo lập thì cứ yên tâm mà ngủ

Cái quả giá 19 chạy đến bây h nói gì thì nói có nhiều tiền vứt vào đánh bạc thôi. Thị trường lên dựng đứng xuống thẳng đứng là mấy ông chờ sóng trung hạn như em là bó tay chịu chết

?. Ngay đầu cái pic là “Điểm danh anh em vừa vào NVL hôm nay và hôm giá 24 :grin:. Anh em chuẩn bị tinh thần ra đảo tiếp nào” .Giờ lại bảo hô cho mấy anh em bắt 24 ?