NVL: Nhìn thẳng vào sự thật!

Chứng có thanh khoản húp được

1 Likes

60-70% cả rồi bạn ơi, nhỏ gì nữa, mà thôi đoạn này ngồi ngoài ăn tết luôn cho nhẹ đầu khà khà

sút đi con ta. Môn-Lù mà khôn thì đời này không ai dám nhận mình ngu. :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

chuẩn rồi, thương hiệu PDR nó nổi hơn DIG nhiều lần, DIG chả qua dc 7 nó PR nên nổi thôi.

Ttck vn, méo cần thể hiện nền kinh tế, cũng chẳng theo kỹ thuật mẹ gì… Tạo lập là trùm và các đội lái là tay sai, nó cũng như cái chế độ xhcn, ai là trùm thì biết rồi đó. Rẻ mua, cao thì bán, cãi nhau làm gì

Nma nó chạy ngắn và chạy sốc, đảo chiều cứ vèo vèo nên ghê lắm. Tầm này ai giỏi về PTKT thì vẫn ăn tốt chứ em chịu

TTCK thể hiện cx đa số đó chứ ko ít đâu bác. Nó giảm đợt này là giảm trước. Bây h DN bắt đầu kêu ca rồi còn gì bác

Ngày xưa flc cũng là thương hiệu lớn :))

1 Likes

khi nào mày phải xin lỗi Bố thì mới tha. :rofl:

PDR nó vẫn có tài sản để bán đấy bác. Gọi là cơ cấu doanh nghiệp như cái cách NVL nó đang làm thôi. Các DN BĐS ở VN đang làm theo cách mà DN BĐS bên TQ đang làm.

Còn nhiều cái khác thanh khoản cx tốt, húp tốt mà tầm này mới đang có sóng, ít người chú ý. Nma đợi thời gian sau bao giờ ăn được chứ gáy sớm là ko ổn :rofl:

FLC là bố láo quá rồi. Giờ không DN nào dám làm láo thế nữa.

Mình toàn gáy trước những việc chưa xảy ra thôi bạn :laughing:

1 Likes

lêu lêu, gọi Bố đi con Môn-Lù. Khi nào mày mua được L14 Bố sẽ bán cho ở giá 400.

1 Likes

Chờ tới đợt uptrend tới này nhé, lần nào cũng có doanh nghiệp láo và cũng đều có mấy anh em đi tù cả. 2012 có kiên, và 2021 có quyết :)) kiên quyết

Chịu, gáy sớm nhiều khi đúng thì người ta kì vọng nhiều quá. Sai thì người ta chửi. Mình được cái gì đâu. Mình thấy gì ổn thì mình nói với anh em bạn bè, kiếm tiền được thì dùng kiến thức đó đi kiếm tiền chứ hô xong tôi đc gì đâu mà hô. Chẳng qua quả vừa rồi đi đâu cx hô bắt đáy NVL thấy ghê quá nên cảnh báo. Tầm này bên truyền thông cx tung hô mới ghê chứ. Ghê mấy con cá mập này lắm

Khưá nào giỏi thật, có vài chục tỷ đánh chứng cùng đội nhóm thì nói bé bé thôi. Và tốt nhất là đừng bô bô cái mồm bắt con nọ con kia, đây là kinh nghiệm sương máu của t trên cái F này !

Dẫn dắt truyền thông bác, không phải tự nhiên em hô toàn trúng, nhưng nói thẳng là em không thao túng cổ phiếu!!
Em thao túng tâm lý ai tin em :laughing:

Để nói là NVL có đi theo Elon Quyết không thì chắc là chưa đến nỗi. Đến đâu hay đến đó. Thấy cty cx động thái ổn dần rồi nên chắc chưa sao. Biết đâu giải quyết xong hết rồi mới làm sao thì sao. Biết đâu đc đó, ở VN thời khó khăn thì cái quéo gì cx có thể xảy ra. Nên theo dõi tình hình DN, vĩ mô nnao mà chạy theo thôi chứ xoắn gì

Hô 5,7 lần trúng sẽ có 1 lần sai, mà 1 lần sai là trả giá ko rẻ đâu. Mong là ông hô luôn chuẩn