Ôi anh Bảy ơi

Ok,bán nhà,vay ngân hàng thêm để múc ngay

khịa hay gì thế thớt? :smiley:

3 Likes

lần nào lai chim thì hôm sau sàn mấy phiên

Tôi cứ nói vậy thôi. Để cho cả chim lợn và bìm bịp hoang mang ko biết nên chửi hay vuốt đuôi

Nghe nói anh Bảy mới mở khoá học cho các nhà đầu tư mới với học phí cao lắm =))))
Cứ xả vậy hoài sao được ta :v :))

Sự khác biệt giữa bất động sản "Đầu cơ" và bất động sản "Đầu tư"? - #64 bởi MrData

Chúc mừng A7 và các đệ tử thoát đáy đi lên chinh phục những đỉnh cao mới. Thân!

Mới xanh 1 phiên mà các đệ tử con zời hò hét như cha chết thế? Tặng 1 bài thơ
Sáng ra xanh lá, chiều xanh lơ
Nằm sàn liên tiếp, vẫn ngóng chờ.
Hô hào lai chim, thiên thời tới
Lùa gà bắt nhốt, mãi xa bờ.
kkkk

2 Likes

Võ mồm thì giải quyết được vấn đề gì đâu =]]
2022 2023 xem có chuyện gì sảy ra nhé !

đầu tư ck không ai lùa ai ông ạ, lỗ lãi do các ông tự tay enter thôi, nên ae bớt bớt lại, xây dựng diễn đàn trong sạch đi

1 Likes

13 Likes

Nó luôn thích đổ lỗi. Mua theo dài hạn nhưng lại nhìn ngắn hạn rồi bán … lỗ quá quay ra chửi kk

1 Likes

Công nhận, mình thấy F gì cũng hay mà, nếu ai cũng hold thì lấy đâu ra giao dịch, các cty chứng khoán ngỏm hết à. Mình khoái câu nói của Tư Mã Ý: “Trong phúc có Họa, trong Họa có Phúc”, ai cũng có cách đầu tư của mình, nhưng xin đừng mạt sát nhau. Có ai dí dao vào cổ người khác bắt mua bán đâu!

1 Likes

Bác tốt nhất nên dừng lại, tự ngẫm xem bản thân mình lựa chọn sai ở đâu, chỗ nào. Cứ đi trách mãi như bác thì rồi sau này bác cũng lại dính tiếp thôi.
Còn bác đã làm được đúng như những gì A7 nói chưa mà bác trách? làm ko tới rồi lại quay ra xỏ xiên. Không đáng mà nó cũng chẳng giúp bác tốt hơn và hết lỗ đâu!

OK thầy. CEO mãi đỉnh

nếu nhà đầu tư không mua vào bán ra liên tục thì công ty chứng khoản hoạt động kiểu gì và môi giới thì chết đói lâu rồi :)…thế nên anh em tham gia diễn đàn thì thảo luận và có thêm thông tin thôi, ở đây toàn người hiểu biết hết không có ai là ngu đâu để mà bảo đi lùa gà :))

1 Likes

Chuẩn, mà lùa gà cũng được, tạo sóng thị trường cũng được… đã tham gia sân chơi Tài chính này thì phải chấp nhận mọi thứ. Nhiều Chính phủ trên thế giới nợ ngập đầu những vẫn phải dùng Ban Tuyên giáo để động viên nhân dân, thị trường và thu hút đầu tư nữa là mấy Cty chứng khoán!

2 Likes

Lai đanh Dig - CEO da man . Mât khách hêt

Múc húp xúc

Xanh chỉ một phiên thấy ấm lòng
Đầu bài đã giải, vận thông hanh
Ăn cỗ nguyên mâm, thời đang đẹp
Không ăn còn đó, của để dành…

Xúc nhiều không bác, chỗ nào cũng có mặt nhể kk
:grin:

4 Likes

quá uy tín. max CE cả 3