Ối Dzồi ôi! Tôi bán L14 giá 48.9 mua DIG giá 16 PHUN MƠ GIN🥶🥶

,

Xác định trước với ae là nếu sai thì mất lãi, cắt lỗ, có chơi có chịu nha!!!
Case1: dòng bds rẻ quá rẻ rồi, có thể rẻ hơn, nhưng múc giá nào cũng ổn!
Case2: kì vọng phiên thứ 6 này sẽ có bùng nổ theo đà, tím cả index, vờ ni 88 bắn pháo bông tiễn vong năm 2022 cún đẻ.
Case3: ông ngoại giữ giá index 1000, ko cho lên, cũng ko cho giảm-> kì vọng chốt nav xong qua năm sẽ kéo index lên, chứ bỏ tiền kéo cả tháng mà để sập thì dở quá.
Case4: cá nhân bán ròng 1 tháng, qua năm thêm tiền mới, tiền mấy ông rút về ăn tết nhiều quá sợ mốc lại đổ vào, index sẽ đi lên.
Case 5: L14 ko mơ gin, tốc độ tăng nav sẽ chậm khi thị trường ấp cheng. Nếu tt tăng thì ae cứ xúc phun mơ gin dig sẽ có hiệu suất tăng nav tốt nhất.
Tôi bán l14 giá 48.9 và múc phun mơ gin dig giá 16, mõm chơi vui với ae chứ tôi mua l14 giá vốn 42.5, có lời tôi bán và ae nào có ý định xỉa xói thì tôi nhắn là xỉa CC, bố mầy thích vậy đó :joy::joy:

2 Likes

Siêu phẩm là đây

2 Likes

Theo ngu ý của tôi, bđs múc con nào cũng có ăn nên cậu quyết định như nào tôi cũng ủng hộ. Mời @Nhadautu2017 cho ý kiến :))

Quan trọng là cắt lỗ ntn :joy: như mấy cụ cắt ngay đáy thì… Tèo :slightly_smiling_face:

1 Likes

kaka

2 Likes

Yên cmn tâm, sóng này 2x, sóng sau 3x.

Các cụ đi họp mà bơm tin tốt ra hàng ngày thì có khi lên luôn 3x

đùa vui thôi chứ em đã bán L14 và chúc các cụ ở lại có ăn, anh em vui vẻ, sáng nay em bán vì kì vọng t0 t1, nhưng tt tốt, khoẻ nên sáng nay em đã sai. Ae L14 cứ yên tâm :joy: em đã mất hàng và múc phun mơ gin dig “theo đúng kịch bản” :joy:

2 Likes

Kì vọng vào vĩ mô thôi. Nếu vni88 tăng thì BĐS, bank, chứng, đtc dẫn đường.

1 Likes

Oxi đây bác :joy:

Tây múc miệt mài, tích lũy khá lâu, nhỏ lẽ đã bị rũ phiên ngày thứ hai khá nhiều. Theo tâm lí thì tạo lập nó sẽ đánh lên trong tuần này và cả tuần sau với biên độ hẹp.

Phải đè hàng t+ thêm 1 phiên nữa bác, ko chắc chắn nhưng kì vọng thứ 6 đẹp

1 Likes

1 Likes

cầm 2 em DIG CEO mà em DIG làm thất vọng quá chủ thớt ơi

Em có phải lái đâu, bác than với em cũng ko ra vấn đề :slightly_smiling_face::joy:

bác kiếm lái DIG đi anh em mình xin gia nhập đội đó

Giờ này thì ko vĩ mô ,chart chit gì. Chỉ là cuộc chiến tâm lí. Tạo lập múa may cho vui thôi.

Múa có biên độ á bác, nói chung là vùng an toàn

Tạo lập sẽ dừng ở chỉ số đẹp 1000k _1030k để kết thúc năm 2022, năm tệ nhất trong lịch sử, cái gì cũng nhất.

1 Likes

Ấy!! Bác cứ nói vậy em lại lòi mồm à :joy::joy:

1 Likes