Ôi giời ơi. Lại phát hiện ra siêu cổ bán lẻ + BDS KCN

TDG thái dương gas. Một cổ phiếu tốt nhiều câu chuyện hay đặc biệt hấp dẫn bởi câu chuyện làm KCN ở Lạng Sơn. Còn cô đặc nhiều dư địa PHT. Định giá rẻ dưới vốn chủ nhiều. TA chất phá vùng kháng cự.
TDG doanh thu khủng so với vốn hóa. Lại có nhiều câu chuyện hấp dẫn đặc biệt là tham vọng ban lãnh đạo muốn phát triển BDS KCN đã được cấp đất và có quy hoạch. TDG dư địa lên 10 dư sức. Anh chị em canh mua càng hạt dẻ càng tốt

Kết quả và thành tích đầu tư của tôi

P/s: Đây là góc nhìn, quan điểm đầu tư của cá nhân tôi. Tôi không hô hào chỉ nêu quan điểm của mình. Tôi miễn trừ mọi trách nhiệm vì đơn giản anh em có lãi cũng ko chia cho tôi đồng nào tôi chỉ gieo duyên lành. Tôi theo trường phái đầu tư trung và dài hạn nên có thể ngắn hạn sẽ bị chỉnh nên anh em tham khảo cũng như tự sắp xếp về tài chính cho riêng mình tôi chỉ tư vấn và định hướng giúp. Lời khuyên của tôi ko nên dùng margin và nếu theo thì phải theo cho đến đầu đến đũa.

10 Likes

Cảm ơn sếp! :smiley::muscle:

3 Likes

:rofl: :rofl: Khầy đã trở lại và lại mộng tinh ra cổ mới rồi các con nhang đệ tử vào múc đi kìa :rofl: :rofl:

3 Likes

Khải đã trở lại

2 Likes

Chào bác khủng long

4 Likes

Tammy dạo này ăn to chứ

3 Likes

NAV tăng 30% từ khi mua theo sếp Khải từ giữa tháng 5 :smiley:

4 Likes

TCD vẫn nắm chứ bác chủ thớt . Mới lên tàu theo cụ

3 Likes

Em vẫn còn TCD đây bác, hàng tốt cứ giữ thôi :smiley:

3 Likes

Vẫn nắm mà anh. Em có nhảy nhót lung tung đâu

3 Likes

NAV nên phân bổ có tK đánh sóng midcap có tK đánh sóng penny ngon. Nên chia để trị

4 Likes

CTCP Đầu tư TDG GLOBAL (**HOSE: [TDG]
Là mã này?

2 Likes

Thằng khai xin xỏ thế nào mà ra tù trước thời hạn vậy?
Ra lù lại lùa gà vào mấy cổ thanh khoản bé tẹo là sao?

1 Likes

Đúng r anh. TDG

6 Likes

Anh em vào ủn cổ cho Hữu Khải chuyên gia chứng khoán hàng đầu Việt Nam nào

2 Likes

Bác này cũng vừa bị khoá nick, mới dc Mod mở lại đây mà.

1 Likes

Khai vào tù có mấy ngày mà số like tăng thêm 15k nhỉ?
Ngày 19/6 mới ra tù sao ra sớm vậy nhỉ?

3 Likes

Bác đi mà hỏi Mod nhé!
Lo cho tk của mình là dc rồi bác ơi, đi soi số like để làm gì cho mất thời gian.

2 Likes

Khải đẳng cấp đấy em, hô mã nào chạy ầm ầm mã đó xứng đáng cao thủ số 1 Việt Nam. Ai theo Khải cũng bảo về bờ hết rồi. Anh thì không ở trong room đấy nên không nộp tiền học không biết chính xác đến đâu nhưng có thể chiêm tinh được mọi thứ thì không phải dạng vừa, chuyên gia hàng đầu về chứng khoán có khi cũng đang đến nhà học Khải đấy dù còn trẻ sinh năm 95 nhưng tài cao hơn A7 đó hô đâu trần đấy dân tình ùa vào mua là biết

2 Likes

EVG sàn sao mài không cảnh báo?