Ối giời ơi nổ to rồi?

Thì hiếp chết cụ nó ấy chứ , trẻ trâu lên đây định dạy các cụ , ko đến lượt nó

Cái khoản nó xem dự án gpmb đến đâu qua google map là đéo ngửi đc rồi,đến tận nơi còn chưa ăn ai

Thông tin Quảng An quí hơn vàng
Tiền tươi thóc thật nhá !

3 Likes

cái bọn 4x4 = 17 cãi chúng nó thì cãi làm gì cho chúng nó nhất

L18 CỦA tụi tao ôm không phải để về bờ , ae tao toàn 7x 8x đây , ôm là chờ giầu sang
7x8x thôi thì lỗ ngắn hạn chấp nhận à , nhưng giờ 2x mà con chê ỏng chê eo , thì lậy cụ muôn đời nghèo
cụ nào muốn tìm kiếm cơ hội tư duy dài hạn đi cùng doanh nghiệp , tìm hiểu đầu tư bơi vào đây
z3606967241662_b471d95b8bf40cc79839947d01d19940

Quảng an từ trước giờ ko bao giờ có giá rẻ , nó tốp đất vàng HN mà. Tay bé ko có cửa vào khu hồ Tây

1 Likes

Ý là đất bắt đầu sốt r, L18 sắp bán hàng đúng đợt sốt đất đó ông

L18 CẬP nhật theo ông nguyễn minh đức - trưởng phòng Kinh doanh BĐS licogi L18
thời sự hải dương , L18 được cấp 4 sổ đỏ , giai đoạn 1 , tháng 9 nghiệm thu giai đoạn 2 và mở bán

vốn hóa có 1k tỷ , không bằng cả giá vốn đền bù BT dự án BCH , anh em cứ nghiên cứu cho kỹ xem có xứng đáng đầu tư hay k

Công nhận. khuấy như vậy thì Long Tân mới kỳ vọng 15 tỷ đô chứ bác nhỉ? :))

Nói nhiều lại bảo lùa gà nhưng dm mấy th ngu như nó phải chửi thậm tệ

1 Likes

1con cổ phiếu nhìn thâyd ăn gấp 5 7 lần cho ae đi tiền nhỏ, chấp tất cả tương lai có rực rỡ hay ảm đạm vẫn có cơ hội ăn ít nhất 5 lần, đúng là thị trường ảo thật đấy

Chưa Hac long hoi ơi vẫn còn nắm Dig chưa rớt cổ nào mà còn mua thêm

1 Likes

Con ■■■ rẻ rách này, mày ăn xong ko nên ỉa vào bát cơm đã nuôi sống mày chứ. Sống để người ta chửi cho nhục hơn cả ■■■ thì sống làm đầu buồi gì

Đây là pic L18 ông vào đây chim lợn gì thế ,ông chứng minh L18 lởm chỗ nào ,còn ko phắn

Tao thấy mày suốt ngày đi chim lợn DIG, CEO , mày ăn xong rồi ỉ vào bát, xong lại còn móc đ ít khoe thơm? ko hiểu mày là loại người gì?

Múc DIG lên 5x nha các bạn.

Thôi xong, ông Bình mở pic là DIG sập, 10 lần như 1

1 Likes

Tom mõm

Ngày mai bắt đàu t8 anh em dự đoán sao nhỉ

1 Likes