Ối kinh hoàng ! tin nửa đêm Nga + Ucraina lan sang VN .!

Hôm nay non gan là mất hàng…nhìn lệnh xúc CEO ngon vãi…

1 Likes

Dig ceo downtrend rồi khôn ra thì múc LDG

Về bán sách với làm youtube đi a thái ơi

1 Likes

Downtrend…cho down luôn vô tình mua giá 11k nhồi lên đây…ngon về giá 20 thử…không tới lượt mình xúc

Tham khảo của bác Haophuusd

Nhớ sóng trước khi dầu lên 120$ thì :

PVD còn nhớ từ 20 lên 180

PVC từ 15 lên 80 ==> quan trọng là PVC từ đó đến nay chưa hề tăng vốn số lượng cổ phiếu vẫn thế.

PVS từ 25 lên 120

GAS lên 195

PVB lên 80

Dòng dầu khí đang gặp THIÊN THỜI. PVC dẫn sóng!

Múc dig kkkk thơm phức

1 Likes

Các bác toàn hô xúc múc nhưng chả nói tiền ở đâu? Ko lẽ hôm nay các bác tháo chạy lấy tiền canh bắt ngày mai à? Em all in từ lâu rồi nên túi nhẵn sạch chỉ biết nhìn thèm thôi :grin:

2 Likes

ông đi post mình bài ông là được rồi … đi spam hết các bài , làm ơn đừng spam nữa… Cộng đồng ngta đánh BDS chứ chui qua đây… tự tạo tự ăn đi

Năm 91, Bush bố nổ chiến tranh vùng vịnh lần thứ nhất.
Liên quân 28 nước hiếp Iraq. Iraq đốt hết giếng dầu Cô oét. Cháy cứ gọi rừng rực. Sợ vãi cả đ.
Ối giời ơi chứng khoán tăng như điên.
Chỉ có bđs Nhật nổ. Mà nổ từ 1990 rồi, hihi.

Chiến tranh thế giới thứ 2, từ 1941-1945 chứng khoán tăng k đỉnh. Đúng lúc khải hoàn, chiến tranh kết thúc thì tạo đỉnh, lao xuống, hihihihi.

Đến trận đánh k tốn 1 viên đạn của quân Nga đeo mặt nạ vào giải phóng Crưm hồi 2014. Chứng khoán thấy trận này hơi nhạt toẹt, tăng nhè nhẹ. Hehe

Topic nó ko hot nên phải đi quảng cáo khắp nơi :smile:
Sóng đấy bé tí, vào đếch phê bác nhỉ :smiley:

1 Likes

Chiến tranh thì tiền mất giá, mà tiền mất giá thì mua cái cứt gì chả tăng, hihi. Súng, dầu, thép, xăng chạy xe tăng tàu bò máy bay. Hehehe. À cả vận tải biển, phải bán được mới tăng chứ tịt mẹ nó cả thị trường thế giới rồi thì cứ mua dầu mua đất, cho lành. Chân tình. Hehee

Đánh nhau cũng vì đất. Cứ ôm đất giàu

1 Likes

không thèm chớp mắt , nếu dầu hot thật thì nó phải tăng hồi 80$ … mà 70$ năm trước nhớ GAS 125 mà giờ 90 gần 100$ GAS chưa vượt đỉnh … Kéo mấy con lớn nhọc quá đâu kéo nổi , kéo mấy con lẹt đẹt đéo thanh khoản đéo ăn thua kk… Mà đã là sóng thật chấp 50% ae mình đu vẫn được , còn vài phiên rồi ọe thì … Đéo ăn thua

Chiến tranh thì đất tăng, trừ đất của thằng đang đánh nhau hoặc đang dọa bị đánh, nhé :smiley:
Chỉ cần Tàu nó kéo cho cái dàn thép bắn súng phun nước như hồi 2014 là lại hoang mang giờ giữ được cái mạng là may, nhà, đất mà làm cái gì, hihihihi ngay
Nên là phải chú ý anh Tập đừng bắt chiếc anh Tin đánh VN vội, có đánh thì đánh thằng Đài Loan ấy, tha cho em, hehehe

1 Likes

Xin cụ chia sẽ bí kíp. Tiền đâu mà múc với ạ

2 Likes

Thanh hà qua tết tăng 10 giá vãi đái anh A7, cổ đất là vua năm nay nhóm cổ đất cuối năm sẽ hạch toán nhiều lợi nhuận lúc đó giá nó x mẹ lần hết. Nhiều tiền cứ ôm đất và cổ đất ngủ cũng giầu

2 Likes

kkk

2 Likes

Ok anh.múc l18. :laughing:

Nam Mộ Dung (L18 60x) chào Bắc Kiều Phong

2 Likes