Ối làng nước ơi! Sản lượng công nghiệp TQ sập te tua. CPI siêu thấp. Dư địa TQ hạ LS còn rất nhiều. VN sắp hạ theo thôi

Sắp có đợt hạ thêm lãi suất nữa đến từ TQ. Đợt hạ LS sắp tới của TQ với mục địch tăng trường GDP hòng qua mặt GDP Mỹ. Lại càng có cơ sở khi TQ đang đối mặt với tình trạng giảm phát, chỉ số lạm phát rất thấp chỉ 0,2%. Vơi những cơ sở đó Việt Nam rộng cửa giảm lãi suất điều hành lần thứ 4 liên tiếp.

Kết quả và thành tích đầu tư của tôi

P/s: Đây là góc nhìn, quan điểm đầu tư của cá nhân tôi. Tôi không hô hào chỉ nêu quan điểm của mình. Tôi miễn trừ mọi trách nhiệm vì đơn giản anh em có lãi cũng ko chia cho tôi đồng nào tôi chỉ gieo duyên lành. Tôi theo trường phái đầu tư trung và dài hạn nên có thể ngắn hạn sẽ bị chỉnh nên anh em tham khảo cũng như tự sắp xếp về tài chính cho riêng mình tôi chỉ tư vấn và định hướng giúp. Lời khuyên của tôi ko nên dùng margin và nếu theo thì phải theo cho đến đầu đến đũa.

11 Likes

Ối giời ơi!!! Lại lồi mồm rồi. Há há há há

1 Likes

BIDV giảm lãi cho vay

https://bidv.com.vn/bidv/tin-tuc/thong-tin-bao-chi/bidv-tiep-tuc-giam-lai-suat-cho-vay-du-no-trung-dai-han-them-0phay5phantram-nam?fbclid=IwAR0KDLTop7ORBClnh3JgTvh1AEorKlonJfMYCTxy9csm9Xtk6dzVgvTJLNE_aem_th_AdfBlXSqAG-wgAJwVvaHRFduusM0v1uIc7jp_J3hA-9YxmO4vmnFQTUkZCmEZ4ZE534&mibextid=Zxz2cZ

9 Likes

THôi từ chiều mai cho đến vài tuần tới đua lệnh ko kịp roài. :smile:

3 Likes

Helllo thài

1 Likes

Mai bụng lụa lấy đà sang tuần dựng thẳng đứng

1 Likes

Chả có gì xàm :sunglasses: ối dồi ôi

1 Likes

Bác này đeo bám bác khải dai thế? Ko thích thì đừng vào đọc nữa’

1 Likes

vui có thấy thương khải k?

gà no khó nhử rồi

2 Likes

Cho anh em ăn nhiều quá cũng khổ :sweat_smile:

3 Likes

Anh cả TQ sớm phải hành động thôi

1 Likes

Ối giời ôi. Bác @Vuichoigiaitri cũng là phan thài à. Hố hố. Up xong qc chưa bác

1 Likes

Thầy ko đấu tranh đòi lại à😞 thấy lý do bị lột có vẻ ko thuyết phục

2 Likes

Cứ có kết quả rồi các mod cũng cấp cho thôi

5 Likes

Mỹ báo thất nghiệp nhiều cũng đang kì vọng tiếp tục giữ nguyên lãi suất ko tăng lãi suất thêm.
@Ckviet66 @Huynh1 @Hocdautucophieu @CHIEN_TC100 @Tammy.Tr @mtam137 @AnNhien5 @hocdautuf0 @Tuan_Do4 @vuacobac110022
@Luanhh @Joker @green @gachoi2021 @KimBum @SAMSON
@Voanhcuoc @Chanh @07U16 @Thao4 @AnNhien5 @nguyenminhkhanh @Tuan_PA @PHAMNGOCTAN @HarleyQuinn @07U16 @Nguyen_Tan1 @Hoangbanker89 @Hoangminh68 @Mai_Quynh @Kim_Cuong @Nhatdep @Lucy0396 @Siunhanck
@Nomadic_one @QCK @Chinh_Vu @Giagiahi @Green @Trung_Phong @Ckviet66 @Bom_Minh_Hung_247 @MinhAnh1102 @BlackJack @Giagia1 @dungdauto @Bull @DoanDu @Trung_Phong @Inin2306 @kathyyyyy @Shin1990 @TCK @Shin1990 @VietBui @Bull @Hue_Dinh

11 Likes

Ti toe cái mõm thật là nhục

Thài yên tâm ko tăng đc. Đồng thời ttck sẽ dần đc cải thiện để hút dòng từ ngân hàng. Ai hiểu đc điều đó giàu ú ụ. Hố hố.

6 Likes

Các thài để ý ĐTC mấy tháng nay đã tăng chưa a??

1 Likes

Nếu mấy cái dự đoán đó đúng thì ai cũng giàu rồi

4 Likes

Châu Á chuẩn bị thi nhau bơm xiền ra nền kinh tế. Thi nhau xem ai nhanh, manh và hiệu quả hơn nào…

1 Likes