Ối...làng nước ôi: Tin này thì tuần sau thế nào đây?

Xong rồi em , thay bỉm rồi :yum: giờ thơm thơ sạch sẽ lắm

Thơm cũng ngủ ngoài sân nhá :sleeping:

1 Likes

điều đầu tiên muốn nói là thài bị bác J chửi như thế mà còn dám vào pic bác J còm nhể kkk

Người giỏi là người nói để người khác thấy dễ nghe, dễ hiểu, chứ họ không hiểu thì cho qua nói làm gì

À không sao đâu bạn, không để bụng cũng là đức tính tốt mà.

Khang cũng tém lại , mình làm nghề thì phải dùng hoà dưng gây war

1 Likes

may mà bác J đang vắng nhà, ko biết bác J vào lại thì pư sao đây

:shushing_face:

Thế nài là tỉnh táo tầu rồi ck nhể :slight_smile:

1 Likes

Đấy, tư duy coi thường người khác là không được rồi. Khiêm tốn là đức tính cần có và luôn có ở những người giỏi.

1 Likes

tui chưa từng đi gây war trên F luôn nên chưa từng bị ai rp bao giờ ó

2 Likes

Anh thề với vk , ảnh chỉ uống rượu và lái rượu , để rượu lái mình thà để ka và ve nó lái mình sướng hơn

1 Likes

Câu hỏi này ko đúng ngữ cảnh. Bạn đang cho mình là “ông chủ”, coi người phản biện mình “tư duy kẻ làm thuê”, bạn đang tự “thẩm du” đó. Với tư duy của bạn mình đánh giá ko giống tư duy của “ông chủ”

Đấy là khang có ý chủ quan :face_vomiting: tớ bịk sao góp ý tý đúng thì nghe ko thì bỏ qua

1 Likes

:face_with_hand_over_mouth::face_with_peeking_eye::open_mouth:

Ô thật mà

1 Likes

Ok vk tin :slight_smile:

1 Likes

Khải có dám so thu nhập của Khải với mấy người mà khải cho là “tư duy làm thuê” ko? Câu trả lời đó.

1 Likes

Nếu mình hay nói chuyện với những người làm thuê nhìn ngắn thì mình sẽ là người làm thuê nhìn ngắn tiếp theo mà thôi. Ngưu tầm ngưu mã tầm mã

2 Likes

Khải nên tiếp thu ý kiến góp ý của mn, sẽ tốt hơn cho mình trong quá trình hoàn thiện bản thân. Không thể nào cứ ai trái ý kiến với mình đều bấm nút bỏ qua thì k ổn đâu

3 Likes