Ối...làng nước ôi: Tin này thì tuần sau thế nào đây?

Em cứ phải nên nà nàm nuôn!

1 Likes

Có hàng như vậy. Nhưng trên này tai mắt nhiều hở ra chúng nó lại vào cắn xé. Nên tôi Ko dám phím.

1 Likes

Triết lý đầu tư của tôi khác nên nhiều người Ko hiểu thì cứ quy chụp linh tinh. Nhưng các mã tôi chọn đều ngâm cứu cả tuần cả tháng đọc ít nhất 8 bctc gần nhất . Cử người đến tận công ty đánh giá dự án. Nên tôi soi toàn siêu cổ. Những con xích thố VIP nhất xã hội

2 Likes

Thì ai bảo sao đâu nhưng cái gì nó cũng nên vừa phải, từ tốn, sao để mọi người thấy mình đáng tin, thấy đc ý tốt của mình. Trên này nói là F0 nhưng là F0 về chứng khoán chứ tuổi đời, kinh nghiệm cs họ là bậc thầy, nên xấu tốt họ cũng có thể biết được hết. Dục tốc bất đạt.

3 Likes

Tôi từ tốn mà có cái biết nhiều thứ hơn người nên họ gato. Thử hỏi ai giỏi mà chả nhiều người ghét, Ko ưa. Nên cuộc sống điều sai lầm nhất là cố làm hài lòng tất cả mọi người. Trong ngành đầu tư này thì điều đó lại càng đúng. Cứ con cổ ai cũng bảo ngon bảo thơm. Mua vào y như rằng sập hầm

1 Likes

Cái gì nó cứ gx phải từ từ lừ đừ mới bền em nhở

2 Likes

Đúng là người có kinh nghiệm có khác. Thế nào, nay ma nữ làm anh lê tê phê quá hả?

1 Likes

Ma nào :cold_face: anh là ma ai là ma nữa, phê nhưng chưa tê

Đấy là bạn thấy vậy, chứ người khác ko thấy vậy, bạn cũng nên xem lại tại sao những người điềm đạm như @mr_le198x, @Khang_buivan… họ cũng phải lên tiếng với mình, những ng đó mình ko nghĩ họ gato với bạn đâu. Mình nói chân thành. Hy vọng bạn đọc và ngẫm nghĩ thêm.

2 Likes

:face_vomiting: hai đứa đấy chym lợn chúa đấy , nó phút mốt cho thài Khải Thoòng thái ra đảo

1 Likes

Ko có thầy anh Vui sao thắng được thị trường, nhở

1 Likes

Chắc do tôi chặn họ thôi. Quan điểm của tôi là Ko thích thì chặn. Họ ko thích tôi họ có quyền chặn mà. Riêng khang thì tôi chả muốn nói gì đến cậu ấy. Tư duy quá khác nhau nên nói cũng chả để làm gì. Còn anh le thì tôi ko ưa nên tôi chặn

1 Likes

Ơ, anh tỉnh nhanh thế :slight_smile:

1 Likes

Anh đánh ck theo ý trời , nghe thằng Lê ptcb tc có mà ăn cám lợn xề

Người có bản lĩnh là người dám đối diện chứ ko phải lẩn tránh. Vài lời với bạn vậy thôi. Vui vẻ nhé!

1 Likes

Ko nên tranh luận với những người Ko hiểu. Thời gian và hiệu suất đầu tư sẽ là câu trả lời

3 Likes

Mã hồi nhanh khiếp. Đúng là tiên tửu

1 Likes

Thôi, khen mai lại xỉn tiếp lại loạn F :)))

1 Likes

Người dưng nước lã thì nói làm gì. Nói rồi họ Ko hiểu thì kệ họ. Cuộc sống của ai thì tự chịu trách nhiệm

1 Likes

Vậy còn gì là khoa học? Nếu thế người ta gọi là “thẩm du” đó :joy: