Ối ! THM bỏ cọc Media dọa khiến A7 sợ quá. Mới x1000 lần tk sau 10 năm nay, vì quá sợ nên quyết tâm cán mốc 10.000 lần cho đỡ sợ

M bị thế lâu chưa??? Sao chưa ai cho m vào trại ah mà cứ để thả rông thế này.

Bọn media chim lợn chắc đang GATO với AE đang nắm BĐS. Và muốn cướp hàng của AE nên tung tin hỏa mù và chim lợn liên tục bác ạ.

A7 + đệ xả hết r

Tranh thủ sủa đi ku. Sủa nửa năm cũng đúng 1 phiên đó… Hô hố

27 Likes

Kkklll

27 Likes

Ko có hàng giá rẻ cho mà xúc đâu. Xả mà vol thế kia thì xả toàn cổ đông T+ :slight_smile:

A7 đỉnh nhất :purple_heart:

1 Likes

Em cám ơn a nhé, ceo e nghe a giá 35k…cầm luôn cuốn sổ…giờ có căn nhà thứ 2…éo sợ thèn nào…x3 tk rồi kkkk

Ai bán cứ bán, sẽ có người hốt :hugs:

2 Likes

Bán chán r lại đua, dig chỉnh là bình thường mà các bác. Việc j phải hốt

Tụi nó dám tuyên bố đánh sập đại bản doanh L14 của mình, e rút hết sổ tiết kiệm ra chiến với bọn mõm, mãi theo A7

Hails ngon đấy :rofl:

Xem lại VIDEO để an tâm vững tin nha ace.

3 Likes

L14, Dig, Ceo sẽ tiếp tục tăng trưởng mạnh trong vòng 3 năm tới, để đầu tư lâu dài hiệu quả hơn bất cứ tài sản gì thời bơm tiền

1 Likes

Các bác cứ nhìn L14 mà ngẫm. Này thì nóng quá , này thì RSI tháng cao quá rồi. Chỉnh xong thì sao, phi lên cung trăng chớ sao trăng j nữa.

Bọn tạo lập dám đạp mấy cổ có F0 non gan đu bám nhiều chứ thách bọn nó dám đập L14. Hàng trong kho thì hiếm, đập đến đâu có người hút hết đến đó, đến khi cover lại không được phải ủn giá cao hơn lỗ sấp mặt. Cổ đông L14 đầu toàn sạn, đâu có dễ bị dọa bán theo như các cổ khác :))

3 Likes

E còn 100tr, mua CEO tham gia quân kháng chiến

3 Likes

đừng bán nữa các bác ơi

Bọn nó đè lệnh thôi chư chắc gì đã có thằng bá nhiều thế

Những phiên như này đúng như những trận chiến giữa các phe, ác liệt thật các bác nhỉ :joy: