Ối ! THM bỏ cọc Media dọa khiến A7 sợ quá. Mới x1000 lần tk sau 10 năm nay, vì quá sợ nên quyết tâm cán mốc 10.000 lần cho đỡ sợ

Hôm nay bọn cầm tiền, Bank , thép hân hoan . Bán BDS chán lại quay vô mua cao hơn.

Còn tiền ôm gấp cổ đất các bác ơi, nó đạp thì mình lao vào múc chứ sợ gì

ko biết các cụ thế nào chứ riêng em trải qua những chuyện như hôm nay cũng nhiều rồi em thấy rất bình thường. thời tiết còn có hôm nắng hôm mưa chứ nói chi là tt ck việc lên xuống chỉ là chuyện bình thường ko lẽ cứ lên mãi à ? nếu vậy ai chơi cũng thắng ? em xin đưa ra 1 lý do nhỏ bé dưới góc nhìn bản thân như sau: hôm nay 6.454 Triệu cổ giá sàn được khớp chui đi đâu ? chỉ có thằng ngu mới ko hiểu điều này.
Chúc các bác buổi tối vui vẻ :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart:

6 Likes

Mai lại trần, chúc mừng cho những đ/c ôm được giá sàn hôm nay và chia buồn cho những ae chốt sớm

1 Likes

Mua cổ phiếu BĐS mà trú ẩn anh em ạ

2 Likes

phiên nay bốc mả mấy th t+, tiền còn bơm ra đất tăng xx lần nữa

1 Likes

Năm vừa rồi kéo bank xả các dòng khác là quá bt bác nhỉ. Trải qua nhiều lên xuống cũng ko có cảm xúc gì, chỉ trấn an anh em F0 thôi :joy:

Xong QC là chuẩn bị đến lượt mày đấy, gáy ít thôi !

CII CEO DIG thiên thời. AE theo ko sợ thiệt đâu

Khủng khiếp quá lên tận VTV1 PR cổ phiếu BĐS. Thiên thời chiếu rọi.

4 Likes

Quy luật cung cầu thôi, đồng tiền bơm ra thì phải hiểu hấp thụ vào đâu.

Quyết theo Thầy tới cùng.

Sáng mượn tin THM đạp sàn dòng bất sản và chờ đến gần cuối phiên chiều khi nhỏ lẻ thoát hàng bđs thì chúng bắt đầu kéo Bank để cho nhỏ lẻ fomo vào. Sàn chứng khoán Việt Nam giống như một sòng bạc, bọn tạo lập có media hay lôi kéo kiểu gì thì tiền vẫn sẽ chảy về bđs

3 Likes

Có khi nào tin THM bỏ cọc ra cùng lúc với tin chấp thuận gói kích thích để giảm đà tăng của BĐS ? Tôi ko nghĩ đây là trùng hợp. Mọi người nghĩ sao ?

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

Đại ca sống đủ lâu như cụ Buffet chắc tk phải nhân cả triệu lần,chỉ riêng chu kỳ bơm tiền này thôi đã dư sức vượt 10.000 lần rồi,kaka

1 Likes

Đã nhìn thấy kịch bản dìm BĐS để nhỏ lẻ thoát hàng sau đó kéo Bank, chứng để dụ. Dự ko đến T3 quay đầu và cá mập múc mạnh cổ đất sau khi đã thoát hàng B CT để lại cho cá con bơi trong rọ BCT đến chán thì cắt lỗ.

1 Likes

Tui sinh viên nhưng theo tư duy a7, mua hết tiền chỉ đc 300 cổ giá 455k, mình đầu tư L14 chủ yếu vì L14 có a7, tài sản vô giá.

2 Likes

Thì đừng mua. Vào đây gáy làm gì

Coong ty ck toàn kẹp bank, thép. Chả trách đập bđs suốt . Kẹp kéo xả, media để bà con vào bank để xả