Ối ! THM bỏ cọc Media dọa khiến A7 sợ quá. Mới x1000 lần tk sau 10 năm nay, vì quá sợ nên quyết tâm cán mốc 10.000 lần cho đỡ sợ

Ae theo A7 một thời gian nên cũng ko sợ chim chuột nữa rồi. Quá nhiều thông tin gẫy nhiễu loạn, chỉ biết tin A7 thôi ạ.

2 Likes

Như thế này thì nguồn cung bất động sản còn thiếu hụt khá lâu đúng không thầy?

5 Likes

đùa, e chỉ mong ai bán để mua…! bán càng nhiều mua lại càng rẻ, múc hết, xúc hết… chấp bán

1 Likes

Nhà máy in tiền quốc gia đang lên gân chạy cong đít rồi, giữ nhanh cổ đất theo A7, hở ra là còn cái nịt thôi … tiền rẻ nó sẽ ngấm dần đều xung quanh rồi

4 Likes

Đọc sách thầy viết đi ạ
Siêu nhân đó, vừa mới dọn cỗ làm sao mà hết sóng.

1 Likes

Ủng hộ A7. E vừa xoay đc thêm 2 lít mai đỡ giá nếu đỏ

3 Likes

THM nó ko mua thì lại có thằng khác húp mất thôi, quanh đi quẩn lại vẫn đi tranh nhau mấy lô đất, biết chạy đi đâu nữa bây giờ, còn tầng cao hơn thì tất nhiên nó ôm cổ đất rồi kkkk

2 Likes

Khách bds của em nháo nhác tìm đất đẹp mua! Thầy A7 phân tích quá chuẩn! Trước em tư vấn miếng tầm 5,10 tỷ khó giờ cứ như kiểu bán mớ rau ý ạ!

7 Likes

Tui mới cắm thêm cái sổ đỏ. Ai bán mình xin.

Giờ cái thằng meo nào cũng tìm đường chạy trốn tiền giấy cả . Có thằng thì ôm đất , có thằng ôm cổ đất . Thằng nào chậm chân thì thun lận quần cũng méo còn .

1 Likes

Nếu muốn có GIÀU thì bạn phải mua TÀI SẢN thứ bỏ tiền vào túi Bạn. Còn nếu muốn NGHÈO thì mua TIÊU SẢN thứ rút tiền trong túi bạn ra. Nhưng vấn đề là không có ai nói với bạn rằng TIỀN cũng là một TIÊU SẢN :slight_smile:

7 Likes

Em múc cổ đất vì em ko muốn té lầu: L14, CEO, LDG, SCR, CII, DIG

2 Likes

Múc DIG, CEO, NHA.

Nói những câu ntn để được gì và thể hiện gì vậy anh bạn :)))

1 Likes

Mình thấy cả 3 tin h nay đều là TIN TỐT thậm chí còn RẤT TỐT…

1. QH chính thức thông qua gói kích thích => Quá tốt khỏi bàn ae nhé

2. Xử lý vụ a Quyết => chưa bao giờ UBCK xử lý NHANH và MẠNH như vậy… tạo niềm tin cho nhà đầu tư trong và ngoài nc yên tâm đầu tư lâu dài tại vn

3. Vụ xin bỏ cọc của THM => Rất tốt cho sự phát triển lành mạnh của thị trường BĐS…

Ngoài ra mình xin bổ sung thêm một tin tốt nữa là: dạo qua các diễn đàn, hội nhóm thấy chim lợn rợp trời và dìm cổ đất nhiều lắm… nào là tắm máu nào là cash out nghỉ ăn tế hết rồi…

:point_right:t2: Chốt lại mai ae đừng có một phút yếu lòng mà để rơi kim cương của mình nhé… vd CỔ ĐẤT TỐT như L14 của em thì vưỡn TÍM như mấy phiên gần đây ạ

17 Likes

Mới chơi đồ ah ?

Đất của bố
Thằng nào đến mua mà đòi giảm giá vì lý do THM bỏ cọc
Bố lại vả cho vỡ alo giờ
Kk

8 Likes

CII sao ko anh ?

Thế cụ nhé
Kk

4 Likes

Tôi làm nghề buôn đất, hiện nay đát đang sốt khắp nơi từ nông thôn đến thành thị. Hiện nay có 3 nhóm lớn nhưng đang đi ngang và dơtrend, Bank đi ngang, thép Dowtrend, chứng khoán đi ngang. Còn mỗi nhóm lớn thứ 4 là bđs đang uptrend và hút tiền của toàn xã hội vào nên dù có tin gì thì cũng khó làm dòng Bđs có thể điều chỉnh được. Ngày

4 Likes