Ối ! THM bỏ cọc Media dọa khiến A7 sợ quá. Mới x1000 lần tk sau 10 năm nay, vì quá sợ nên quyết tâm cán mốc 10.000 lần cho đỡ sợ

Chờ duyên chờ phận chờ thời Gặp được A7 cả đời đổi thay Không còn nhăn mặt nhíu mày Không còn phiền não từ nay sẽ giàu.

2 Likes

Tôi cũng dân trade đất như cụ . Rất đồng ý với cụ những diễn biến bên ngoài của đất đai

1 Likes

Vẫn khu đất vàng , nếu THM mua thì CII dài hạn 300 K , CApital one mua rẻ hơn thì CII 250K đơn giản —Ngắn hạn thì chẳng biết ,nhưng trung hạn target vẫn 75 vùng +./56 là vùng rung lắc mạnh dữ dội

Mai đại chiến tiếp

Em nghĩ trong hoạ có phúc đại ka ạ. Việc THM bỏ cọc càng làm cho sự phân hoá cổ xịn, cổ lởm rõ ràng hơn. NĐT sẽ lựa chọn được cổ tốt khi thị trường phân hoá rõ ràng mà ko đâu khác ngoài 3 con ngựa xích thố anh đã chỉ đích danh L14- DIG-CEO.

5 Likes

cổ chưa giảm sẽ giảm, cổ đã giảm thì tạo đáy, cổ đi ngang chuẩn bị chạy chỉ có vậy thui. Trừ nhỏ lẻ và tay mơ ra đi mua giá vùng đỉnh thì mọi người tự hỏi lại xem có đại gia nào dám đứng lên nói gom 10% vốn L14 - DIG - CEO giá bây giờ đầu tư dài hạn không nè.

Như một con vẹt ngày nào cũng mỗi câu này ko cần biết kết quả ra sao mà ko thấy nhục.

Ngày mai BDS sẽ xanh (biển) =))) tiền ra khỏi BDS thì bank chạy thui =))) quy luật mà tiền đã rút khỏi ngành này sẽ đi qua ngành khác.

5 Likes

Mai mút tiếp lock hết cổ vào cho chúng nó mất hàng kêu gào thảm thiết, kakaka :rofl:

1 Likes

Tin quân tử chứ ai lại đi tin tiểu Nhân đúng k thầy

3 Likes

Để lại cái địa chỉ anh em có quà cho mấy thằng nghèo đói rách cái

1 Likes

CII sẽ đc chọn là mã dẫn sóng đợt này.

1 Likes

Lại ngu thể hiện, vô để ăn nợ xấu với lãi bằng que tăm à, thương cho bậc sinh thành ra chú quá.

nhiệm vụ của THM chỉ là đưa cii ra ánh sáng thôi

1 Likes

Bom tấn mang tên tiền thì các Bác ấy bấm nút kích hoạt rồi. THM cũng là câu chuyện để lái làm lạc hướng dư luận thôi ạ. Chốt lại giá đất cứ mang tên là tăng.

Lô đó anh dũng lấy,không có việc người nước ngoài giành hết.

1 Likes

Dạo này e vào diễn đàn toàn phải ngó xem cụ có gáy ko =)) vì cụ cứ gáy là hôm sau nó trần =))

2 Likes

Thái Phạm thỏ đế nữa…

1 Likes

Đó chỉ là báo cáo,trên họ sẽ quyết cho a dũng trúng.

1 Likes