Ối ! THM bỏ cọc Media dọa khiến A7 sợ quá. Mới x1000 lần tk sau 10 năm nay, vì quá sợ nên quyết tâm cán mốc 10.000 lần cho đỡ sợ

Thực ra chuyện bỏ cọc khi đấu giá đất là hết sức bình thường và diễn ra khá nhiều. Chả qua TT nổi qua và thổi hơi cao nên bị để ý thôi

Ôi em kung bị dọa sợ quá thầy ạ. Sáng nay Lại phải nạp thêm đạn múc thêm ceo với dig cho đỡ run

Giữ cổ đất như giữ miếng đất :grin::grin::grin:

Thầy cứ kéo DIG CEO tím đi ạ là dập vào mõm bọn CL thầy ạ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Dự đoán vĩ mô của A7 chẳng trượt phát nào. Anh em yên tâm múc😘

có phải bác có miếng ở BN từ 1 tỉ giờ thành 9 tỉ không???

Vatican còn gom đất cơ mà

1 Likes

■■■ cứ sủa , đoàn người cứ đi kkk

Hôm nay hàng em về, thanh khoản 300tr, nên xử lý thế nào ạ? em không margin. Cảm ơn Thầy!

Thời bơm tiền Sóng đất còn dài dài

Múc thêm đỡ sợ

• Xã hội tân tiến rồi; nđt dễ dàng tiếp cận được kiến thức tốt hơn rồi. Nên media ko dễ dàng lái dư luận được; ae F0 tuy mới nhưng cũng có kiến thức để phân biệt THM bỏ cọc ko thể làm đất đai cả nước giảm giá được. Các cty bđs khác vỡ nợ hay giảm lãi được. Giá đất tăng giá do cung cầu; do lạm phát; vụ THM đấu giá cao là hệ quả của lạm phát giá bđs chứ ko phải nguyên nhân. Ae ko nên coi hệ quả là nguyên nhân.
2 Likes

Kính nể thầy A7

Hôm nay kết phiên BĐS lại hoa sim nở tím cả mới hay chứ lại

Theo lênh thấy hnay còn 200tr múc ceo hết

Thầy A7 nhìn xa vạn dặm. Năm 2007 giá cổ như ảnh trên. Mà khi đó tiền giá trị gấp chục lần bâyh. Thế nên bâyh cổ 500k thì cũng chỉ tương đương 50k của 2007 thôi. Cổ đất còn tăng dài dài vì tiền còn mất giá theo thời gian

3 Likes

Càng chê, càng giữ chặt, cho bọn chim chóc nhìn thấy giá tăng phát điên. Ae giữ chặt cp bđs

Thầy ơi cho e hỏi như này có phải bơm tiền ko ạ, chỉ 1 lượng ít vào thị trường và từ các nguồn có sẵn như giảm , hoãn thuế có làm tăng lượng tiền ko ạ?

Vấn đề nền sx của VN yếu, chủ yếu nhập khẩu, mà nhập khẩu cần usd; lấy vnd mua usd thì giá tiền đồng mất giá; mặt khác khi tiền và hàng mất cân đối dẫn đến giá hàng hóa tăng. Muốn giá hàng hóa ko tăng mạnh thì lượng tiền in ra dư thừa phải bị giữ lại trong bđs vậy thôi. Cơ bản VN sản xuất yếu, tiền trong túi tăng, nhưng hàng hóa sx ra ko tăng theo tương ứng

4 Likes
20 Likes