Ối trời ơi.... truy tìm gấp....Nhật Hạnh là ông nào.... viết hay vãi đái!

Ôi thương thay bao F0 mất Tết. chúc mừng các bác theo tư duy A7. Cảm ơn bác Bình chia sẻ

1 Likes

Bài viết rất hay, khai sáng cho thế hệ nhà đầu tư F0… Fn-1. Cảm ơn bác Bình nhiều.

1 Likes

Bọn chuyên gia ko thằng nào giàu cả . Toàn đói thối mồm vì ôm bank , thép

1 Likes

Hiệu ứng nó sẽ kéo nó xuống chứ k thể kì vọng mức giá như trước. Sau khi chiết khấu xong còn phải tích luỹ thêm thời gian mới chạy được bạn nhé.

1 Likes

Nhìn hệ số sử dụng và GFA thì lô THM đấu giá không hề cao hơn 3 lô còn lại. Thế nên việc THM bỏ cọc có thể do 1 thế lực nào đó ép bỏ. THM nó chẳng ngu mà vứt đi tận gần 600 tỉ chỉ vì thích nổi tiếng để đến giờ còn bị thanh tra hàng đống dự án của nó. Có vẻ đây liên quan đến chính trị, anh em chơi chứng chỉ là con tốt trong bàn cờ. Bao giờ mới có nổi 1 Game Stop.

5 Likes

Đỉnh luôn,gom đất quanh HN,thủ đô của cả nước,trái trim của cả nước

1 Likes

Chuẩn,tiền thì chưa bơm,chưa lan tỏa mà đã đòi 1tr 1 cp.năm sau lên 1tr thì các anh trên thiên đình lại bảo là giá quá rẻ

1 Likes

Bài viết quá đúng, hành văn cực hay. Cảm ơn tác giả viết bài và các ACE đã chia sẻ ạ ! Còn bọn tạo lập ngu dốt cho về học lại bài toán lớp 1 : tổng số không đổi

Cho em xin link group tham gia đc k?

cho e xin ■■■■ bác với ạ

Riêng về dự đoán Q còi bán FLC rồi mua lại vì sợ mất công ty đã gây dựng thì tôi có quan điểm khác: ROS Q cũng bán rác với giá rác rồi cũng không hề mua lại, giờ Q cần nhiều tiền để tăng vốn cho bam bu rồi mông má PR để lại úp bam bu lên nhà đầu tư tiếp như đã từng làm với ROS và FLC thôi. Chúng ta cùng chờ thời gian kiểm chứng

Cho e xin ■■■■ a đi ạ

6 Likes

em thấy bác viết bài rất giỏi, nhưng các bác ạ. Tạo Lập còn giỏi hơn nhiều. khinh thường nó có ngày gãy răng

Đang có cuộc chiến giữa hai phe
Phe 1: BĐS
Phe 2: Sản xuất (thép) + Bank + Chứng
Media, vtv, chim lợn, tự doanh đang ở phe 2, ra sức nắn dòng tiền…Và cao trào của cuộc chiến là FLC và THM. Và tuần sau là tuần phân thắng bại.
Nhưng thực ra là đã phân thăgs bại rồi.
Phe 2 sẽ tan tác, máu chảy thàh sông

TỘI NGHIỆP CHO KẺ ĐÃ ĐÀO NGŨ PHE BĐS :ghost: :ghost: :ghost:

Chúng nó oai phong điểm số cuối năm bằng mắt hả?trẻ con nó cũng hiểu đó anh.

1 Likes

Bds lên vẫn lợi cho Bank mà bác?

Đúng rồi,bds lên giá thì bank mới cho doanh nghiệp vay tiếp đc chứ.Có mảnh đất cắm rồi, làm ăn thua lỗ sắp phá sản k trả được nợ, giờ muốn vay nữa thì lấy gì thế chấp.

1 Likes

Có vẻ các bác ấy muốn định hướng dòng tiền theo cách cực đoan tạo thế thù địch ngươi sống ta chết. Mà thường đẩy kiểu đấy chỉ có ngắn hạn, chốt lời chạy chứ không thể nào lâu dài được.