Ối trời ơi.... truy tìm gấp....Nhật Hạnh là ông nào.... viết hay vãi đái!

Cơ chế thị trường là bàn tay vô hình, bàn tay hữu hình là sự điều tiết của nhà tạo lập, ông tướng ạ!

1 Likes

AE nói đều có lý hết, theo tôi trên cái thị trường chứng khoán cái gì cũng xảy ra. Giờ AE hỏi ai trả lời cho AE 2 câu hỏi này thì theo người ta, bán hết nhà cửa theo người ta: 1. Nếu AE bị thua người khuyên các bạn mua CP đấy có trả lại tiền cho bạn ko? kể cả 1/2 số tiền bạn đầu tư, tránh gặp bọn nói phét nó mua giá rẻ, chứ ae mua sau chắc chắn sẽ đắt hơn rấ nhiều và khi vào sẽ chít khi bị điều chỉnh. Banks, thép, cảng biên, Đạm, Bất động sản…các anh em thấy nó tăngnhiều lần rồi thì con nào CŨNG CHỈNH thôi, không thoát được, giá sản phẩm doanh nghiệp tăng 1 lần CP tăng 3 ,5 lần thậm chí 10 lần là vô lý, tăng bao nhiêu sẽ giảm bấy nhiêu KHI NÀO VỀ BẰNG TỐC ĐỘ sản phẩm doanh nghiệp thì mới dừng…2. Nếu anh em hết tiền, có đến nhà người khuyên mua CP đó có vay gạp được ko? vay tiền người đó để đánh CP đó có được ko?.. nếu được 2 câu này, bán nhà mà mua CP đó. Nếu không trả lời được 2 câu này bình tĩnh, đừng FOMO bất kỳ con nào, tỉnh táo, đây là tiền bạc, ảnh hưởng gia đình mình…

1 Likes

Nhiều ông cmt mà chả hiểu đếch gì.
DIG ví dụ vốn hóa có thể gấp 20 lần bây giờ
Thế các ông cầm giá này cứ cho là đỉnh ngắn hạn thì rẻ hay đắt.
Phải view được tương lai hãy đầu tư ck
Còn không thì mua vàng mà cất tủ nhá

13 Likes

E trước đu đỉnh L14 giá 85 trước chia, giờ x4 x5 rồi. Giờ lại mong quay về đỉnh cũ bảo sao lúc ấy nó giảm k mua thêm nhiều nhiều. Cổ phiếu tránh lsao đc việc mua ở đỉnh ngắn hạn, quan trọng cp tốt nó sẽ sửa sai cho m. Nên tầm nhìn sẽ quyết định tất cả.

8 Likes

DIG 3x bọn nó cũng bảo phối
Sau này DIG lên 2tr/cp chắc bọn nó cũng bảo phối
Định mệnh phối cả thập kỷ, phi ko thấy đỉnh
Kk

4 Likes

A e cướp luôn hàng của bọn đánh kho láo này :))

2 Likes

5 Likes

A Bình câu cú y như a Tuấn A7 nhỉ, e xin phép các bác e ăn đủ rồi nên nghỉ ăn tết, chúc các bác may mắn tiếp tục kiếm đc tiền nhé

2 Likes
3 Likes

Chiến đấu với BĐS đến 2025 nào

1 Likes

Bài viêt hay quá

Chia sẻ tại sao L18 đang cho cơ hội mua tốt hơn những mã dig,ceo,cii - YouTube

2 Likes

Sau thời gian ôm thép bank . Nhan sắc đã già đi trông thấy …,…,.

2 Likes

Đã qua 24 tiếng pic này vẫn đông vui.

6 Likes

Do bài viết quá chất lượng

1 Likes

Bài viết quá xuất sắc !

1 Likes

Mịa nó, bọn T+3, tầm nhìn đái chưa qua ngọn cỏ nó cứ chê ae mình cầm hàng xuyên thập kỷ là lùa gà, đầu cơ cụ à
Kk

2 Likes

Đại bác nổ ở l14
Khải hianf land lại đoàng.
Bđs muôn năm…kkk

6 Likes

L14 mỗi năm phi x2,x3 1 lần.năm nào quên năm sau x bù kkk. :laughing:

3 Likes

L18 ai bán sàn hôm thứ 6 đến thứ 2 nhìn chắc tiếc lắm. Tự tay trao cơ hội cho người khác. nó mới rung 1 tí đã rụng như sung rồi.