Ối trời VTV... giàu to rồi?

Bỏ khung giá đất thì sao ?
Doanh nghiệp bđs sẽ phải đền bù cho dân theo giá mới ,tiệm cận thị trường.
Ai hưởng lợi ? Người dân sẽ hưởng lợi.
Đặc biệt những DN đang có quỹ đất lớn đã đền phù phần lớn hoặc đền bù xong là núi tiền.
L18 chả có gì chỉ mỗi hơn 33 ha đất thương phẩm,nhất cận thị nhị cận giang trên bến dưới thuyền…về quỹ đất sẵn bán thì nó hơn nhiều Nxx và vài chú cùng kích cỡ nhé.
Chỉ còn đợi ngày mở bán đếm tiền.
Không còn là ngon mà là bố của ngon. 1 ăn 10 là khiêm tốn.
Ố là la…tôi đang ngủ hay mơ ?

33 Likes

Chuẩn quá a Bình. Thank bác

1 Likes

cân tiền,cảm ơn bác Bình

1 Likes

Sắp gặt hái thành quả rồi bác.

1 Likes

Kkk

2 Likes

em đang lo lắng về các doanh nghiệp bđs gặp vấn đề trong việc đền bù giải phóng mặt bằng.

Cũng là cơ hội lớn cho các DN đã xong phần này, nguồn cung khan hiếm, giá có thể tăng lên 1 tầm cao mới.

2 Likes

cung càng hiếm,những dnghiep dc nhà nước giao đất sau khi thu hồi của dân càng hưởng lợi.

1 Likes

Bản chất là các doanh nghiệp đang đền bù theo giá thị trường rồi mà. Bác xem Vtv ông Đính có nói đó

2 Likes

chỉ mong tháng 10 này được thông qua thôi các bác, 1 khi ko còn khung giá nữa dân lợi nhiều. mấy cái quy hoạch treo bố láo sẽ mất giá trị, ko như giờ, đi mua mảnh nào là phải check kỹ quy hoạch hàng mấy nơi, đất nhà ai vào quy hoạch xác định khóc, nếu đc đền bù theo giá thị trường thì tốt quá, mà k rõ có làm đc ko thôi.

K rõ
Hàng của tôi đang lên mâm
Chả quan tâm đền bù…kk

vậy dig lấy tiền đâu mà đền bù… Long tân còn bao nhiêu ha chưa đền bù các dự án khác ra sau
L18 thì con hàng bơm thổi mình không chơi

giá đất hiện bao nhiêu bác

VTV họ tung hoả mù thôi bác. 10 năm luật sửa 1 lần. Và 1,2 năm trc khi sửa luật là lúc mơ hồ nhất, trầm lắng nhất

1 Likes

Bơm cái mõm nhà ông à

2 Likes

Long Tân cho các bác quan tâm

3 Likes

có kế hoạch mở bán BCH chưa bác? em nghĩ chắc phải sang 2023 nhỉ?

2 Likes

L18 quá ngon dễ phân tích

ngon thì ông cất đi mà ăn. Hô hào làm đ.éo gì từ năm ngoái đến năm nay.

:)) bớt lo đi bạn , ngày nào cũng hỏi Dig lấy đâu ra tiền :)) hỏi riết nó giải phóng đã 50% rồi :))