Ối zoi ôi ! Đi viện sạch cả rồi, bơi hểt vào đây để biết tại sao mà chạy khẩn

Mày văn hay thì cũng vứt mẹ đi

Vinh có tin vào nhân quả trong Chứng khoán ko?

Mình tin!

2 Likes

Cảm ơn Thầy A7

1 Likes

Em tin vào luật hoa quả. Con ng ăn uống điềm đạm, sống cuộc sống chính trực ko hại ai hay ăn của ai thì luôn được trời độ

3 Likes

Thôi cứ cho tôi vu oan đi, việc tôi không tin tưởng vào đạo đức của ban lãnh đạo dig cũng chả ảnh hưởng gì bởi tôi có xúc hết sức cũng được vài trăm k. Tóm lại giờ tôi tránh xa bọn lừa đảo, vì tin tưởng bọn nó mà tôi mất gần nửa tài sản trong nửa năm. Bị ăn bả rau má cay đến chêt ko quên.

Ko bàn giá cổ cánh , riêng bọn ăn nói bất nhất gặp đâu cứ sút thẳng mõm :cold_face: tư cách gì nữa mà ý kiến

5 Likes

Giải trí đi các bác… để thư giãn đầu óc…mai mà cướp DIG

1 Likes

Chân sống bds ae k bán.đề trần nhah cho sướng.ceo dig dẫn sóng

Nhiều thằng thế rồi a. Nào là Tư Mã Ý, Tài nguyễn, đủ các thể loại. Ăn cháo đá bát tham bát bỏ mâm. Cuộc đời mà :)))

2 Likes

Thầy a7 muôn năm, a7 vạn tuế. Em vẫn đợi CEO DIG 500k/Cổ

Các cụ có câu “ xểng gì thì dc , uốn lưỡi 3 lần trước khi nói, xểng miệng bất tín “ nói ai nghe :cold_face:, thế nên bọn đấy có chứng cứ thì vả vào mõm nó

2 Likes

Bọn dầu mỏ nay đâu hết nhỉ các bác hay đang ăn tiết canh

VN chọn cách bơm đô thay vì tăng lãi suất. VN sẽ học TQ thay vì học Mỹ.

1 Likes

A7 mất cũng nhiều, anh em ai cũng mất nhiều vì tbg lên khá cao rồi. Nhưng riêng cái vụ kiên nhẫn vài năm cửa thắng lớn hơn cửa tử nên kiên nhẫn thôi. Sợ thì chạy hết rồi

4 Likes

Ú ÒA 2 quả
BƯỞI nhìn đã

Đang bán đô la thu Vnd về rồi mà. Học TQ là cái chắc, nhìn vụ TQ nào là tất cả dân bình đẳng ai cũng có nhà xong bđs sập nền kte sập nên lại bơm tháo cống 5000 tỷ đô. Cộng sản hơn các nước là có tài sản vô giá là đất. Thích thì các anh xẻo tí bán lấy tiền

1 Likes

Giỏi thì ra lập 1 pic mà phản biện, các cụ nói ăn có nhai nói có nghĩ. M dùng lời ngu nên thảo nào ngta chửi

thẳng này cứ mỗi lần nó mở mồm là ỉa vào mõm nó đừng phân tích loằng ngoằng là nó lại sủa

Bạn nghi sao khi giá đất 4 năm nưa tăng gấp đôi giá này. Với dig toàn đất ven các khu đô thị. Giá x2 là quá bình thường . khi đó pe bằng 0.