Ối zoi ôi ! Định đi nhẩy cầu nghĩ lại éo nhảy nữa sẽ có hàng vạn thằng nhảy thay rồi

Cảm ơn A7 truyền lửa cho mọi người, kiến thức Vĩ Mô của Bác thật tuyệt!Có lẽ nhiều người đang tròn mắt tại sao DJ tăng khi Fed nâng LS 0.75% …?

2 Likes

Á đ.ù m.á, hô hào giá trên đỉnh xong giờ kêu ôm 10 năm…

Bởi vì giá nó chạy trước tin rồi , 3 phiên trước giảm 2000 điểm , tin ra đã phản ánh vào giá .

Thằng già này nó lùa từ giá 120k mà vẫn hô mà ,hôm nay mà xanh tí nó hô cho ôi thằng fomo rồi ôm hận tập tiếp theo .

1 Likes

Còn Việt Nam giờ sẽ ko tăng lãi suất , mà hạn chế bung tiền , các bank ko có nâng room vay

Bank nào tham gia vào BDS + Trái phiếu sẽ bị cắt luôn room tín dụng đấy .

1 Likes

Nói phải nói đàng hoàng. Ng có tầm nhìn 10 năm khác. Sao lôi chart ra nói…còn ko nhận sai rồi biến. Nếu 5 năm sau giá cp nó vậy hãy nói

1 Likes

chắc giờ ai ôm giá đỉnh chỉ ước rằng mình được ôm giá đáy A8-1 mua và để trong10 năm :))

Cusslose rồi ko đc cay cú . Đầu tư là do bản thân - lỗ lãi mình hưởng mình chịu. Cổ phiếu tăng giảm là do cung cầu và tâm lý đám đông. Thế nên lúc cổ phiếu tăng càng mạnh thì đám đông húc càng mạnh mà sao ko nghĩ ngược lại lúc giảm mạnh này ko húc mạnh vào lại đi bán mạnh làm gì. Về vùng giá này còn bán nữa đúng là ko biết tự trang bị kiến thức.

tầm nhìn 10 năm cơ mà, ôm đỉnh SJS phải 10-14 năm sau mới về bờ đấy.

Giá 120k mà hô con nhang vào ôm giờ chia ko biết bao nhiều lần rồi ,mà vẫn ko thừa nhận thực tế vẫn lao vào cắn càn

1 Likes

Mấy con gà con ngoài chửi bới ra làm được cc gì không , văn hóa lùn nó vậy mà , anh thông cảm cho em được , xem anh có chửi ai câu nào không ? Đầu tư ngu thì đừng có cay cú , anh thua lỗ thì anh cũng chưa chửi ai bao giờ nha .

Đó là những cái phi lý trên thị trường ck, những cái phi lý của thị trường sẽ là có lý vì thị trường luôn đúng và chúng ta phải thích nghi với điều đó.

Tao mua đỉnh đây. Sợ bòi j. Chết vinh quang còn hơn sống nhục. Tao khuyên tử tế. Cút. Còn ko ae lại chửi cả nhà mày đấy

1 Likes

Ngoài chửi bới , văn hóa lùn ra ko còn cách nào phản bác ah , em đưa ra ý kiến phản bác đi , mod xem xét mấy trường hợp chửi bới loạn xị này đi , mang tiếng fan A7

Ko cầm dig thì biến. Đó là cách minh bạch. Chui lủi vào cắn làm gì. Mua cp là do bản thân quyết định. Ko đc trách ai cả

Tập trung cái luận điệu mua là giàu sang của tụi mày đi. Mua để ôm 10 năm mới về bờ hả? Cty lợi nhuận tăng trưởng đếc có mà đòi giá trị cty đi lên?

Anh mày cầm DIG nhưng ko ảo tưởng như tụi mày , ảo tưởng rồi tới khi chết ko hiểu tại sao chết , có thua lỗ cũng chả bao giờ đi chửi ai . Học văn hóa vào

thiệt, quá đáng sợ!!!, giá trên đỉnh còn hô hào, giá đi xuống thì lôi mấy cái luận điệu lừa đảo ra để anh em ôm đỉnh tiếp.

Thằng mẽo nó bơm nhiều nó lp và phải hút về đã đành, ta đây loay hoay mãi éo bơm được mà đã lạm phát vỡ mõm rùi vì bị mẽo và những thằng khác nó xuất khẩu lp sang. Giơ bơm thì sợ mà éo bơm thì chết.

Ah quên vào room này phải kiểu như này mới được thả tim nè , DIG CEO L14 Cổ phiếu thiên thời , vốn hóa trăm tỷ USD mới xứng tầm tài sản đang có , cầm dài hạn là sẽ X 1000 tài khoản , CP anh hùng nắm , xích thố cưỡi . Anh em đâu vào thả tim kìa

1 Likes