Ối zồi ôi ! Mồng 1 mà tiền đã muốn sập vỡ mẹ cả đầu thế này. Ae vào đây khẩn mà hôi của

Sang tuần chính phủ họp ra tin bơm tiền nữa thì CEO CE cả tháng

7 Likes

Thêm tin tốt nữa là Tân Hoàng Minh chắc chắn đóng tiền đợt 1 ở khu Thủ Thiêm, ở đó nó có 3 lô đất giá rẻ và ra sổ gần đó rồi, cần ịnh giá lên nên chắc chắn thanh toán đợt 1. Thanh toán xong sẽ khởi công các dự án xung quanh trc hốt tiền về

8 Likes

Tuyệt vời! Múc CEO nhanh thôi Ae!

Múc cii, múc DIG

Bơm tiền đất lại x3 nữa nhỉ mịa tiền lúc đó đem ném gà ném c.h.ó… Kkk

49 Likes

Chính phủ sắp tới mà bơm gói kích thích kinh tế 800.000 tỷ thì cp CEO DIG L14 đếm tiền mỏi tay luôn, dự báo sẽ có lớp đại gia trăm nghìn tỷ nữa đến từ con cháu đệ tử A7

DIGer bục diều bác ạ, từ Thủ Thiêm sang Long Tân có tí ti, em vừa đi tuần trước về, nói chung ven HCM không còn chỗ nào có cửa để so với Long Tân DIC xét về phương diện quy mô, vị trí và các điều kiện khác!

4 Likes

Theo lời chim lợn thì chỉ là hô hào, thế nhưng để hiểu hết được giá trị của một doanh nghiệp thì chỉ những ai đào sâu, chạy ngang chạy dọc công trường mới hiểu được giá trị thực sự của CEO.

4 Likes

Chưa biết a7.chỉ số Hiệu quả đầu tư toàn đi ngang

bây giờ vẫn còn may mắn và rất sớm, chân sóng thần bđs

1 Likes

Em chúc thầy A7 và gia đình năm mới dồi dào sức khoẻ, luôn là ngọn hải đăng dẫn đường tới giàu sang cho F0. Từ ngày được nghe A7 đọc sách A7 thế giới quan của e đã thay đổi hết, ko những trong đầu tư mà cả trong công việc. Em cám ơn A7 nhiều lắm lắm ạ

3 Likes

Thầy ơi DIG dạo này thầy ít bơm rồi :joy:

Em quên thời gian qua toàn tiền thịt, mở margin thì…thôi ko dám tưởng tượng anh ạ, phải đi tập gym, golf cho đỡ coi bảng, ko bọn bank, thép, bọn ngàn tỏi nó cướp mất.

1 Likes

DIG ngon rồi.

59 Likes

Tin hót nhất đầu năm mới A7 ạ. Chúc mừng các cổ đông CEO, chúc mừng ban lãnh đạo

1 Likes

CII thấy có mùi vs chủ yếu là lái đánh. Thấy cá mập đang thoát hàng từ từ, DIG của cụ A7 thì khỏi nói rồi. CĐT uy tín, đi theo hướng bền vững, dự án tốt, có hậu thuẫn lớn từ các bác ở trên thêm cả đội cụ A7 chất lượng nhảy vào nữa.

6 Likes

là cổ quá đặc rồi nên k cần bơm nhiều nữa đúng k thầy

Ok

5 Likes

Chúc thầy và gia đình một năm mới mạnh khỏe và thành công. Luôn luôn tiếp sức cho các cổ đông theo gót ạ

1 Likes

Tân Hoàng Minh có cổ TBH phi hơn cả SJS năm xưa, từ khi lên sàn 13/8 giá 7,9 nay đã lên 97. Anh em vào ngắm xem nó còn phi đến mức nào?