Ối zồi ôi ! Mồng 1 mà tiền đã muốn sập vỡ mẹ cả đầu thế này. Ae vào đây khẩn mà hôi của

Anh Bảy nói nghe phê nòi!!!

1 Likes

Năm xưa vùng giá 29-36 của DIG oanh liệt thầy nhỉ, lúc đấy em còn nhớ A7 cùng với vài ae khác bơm oxy liên tục :v nay ko cần bơm oxy nhiều nữa

8 Likes

E có mua CEO và Cii, Cii thầy nhận định được không ạ?

Con đó khỏi nói rồi, nhìn hoa cả mắt. Dự sắp tới còn phi tiếp

DIG vượt qua giai đoạn đấy thành lead dòng luôn

Đẳng cấp A7 sẽ mãi mãi là huyền thoại.
Kkkk

49 Likes

Ngoảnh đầu không thấy mặt đất… vì con thuyền này với thầy A7 và đệ thầy đã bay thẳng lên trời xanh @@

1 Likes

Cho con hỏi CEO còn khoảng bao nhiêu căn biệt thự chưa bán vậy thầy ơi

Còn có 300 héc à

3 Likes

Ceo dễ phi lên 2.5 triệu / cổ lắm

6 Likes

300 ha là thương phẩm luôn hả bác

Em nghe A7 kể về các dự án của DIG đặc biệt là dự án Long Tân, em múc ko nhìn giá luôn, đu 5 cây trần từ giá 29, hôm sau có tiền lại múc tiếp

1 Likes

ceo hoàn thành kế hoạch năm: lợi nhuận 80 tỷ, trong khi 3 quý trước lỗ tầm 120 tỷ. vậy quý 4 lợi nhuận ước chừng là 200 tỷ rồi

4 Likes

Tính ít 30% thương phẩm,dồi nhân rẻ 200tr/m2 đi. :laughing:

Chưa kể giờ dân đang sốt hồn hột đi gom đất, sắp tới có luật thuế BDS mới ra đánh vào việc chuyển đổi đất nông nghiệp sang đất thổ cư, rồi các tỉnh lớn quỹ đất thổ cư hết gần như chỉ cấp phép cho các doanh nghiệp có dự án rõ ràng. Một lượng lớn nhà đầu tư đất vườn sẽ nhảy sang ôm đất dự án. Giờ dự án nào lớn, minh bạch, quỹ đất to đẹp là đổ xô đi gom à.

1 Likes

THương phẩm tầm 30-40% thôi

Chiên da, nhà báo, … vẫn gào thét cảnh báo nđt :rofl:

Mở margin run.lắm thầy hic

Tư duy thầy A7 thực sự quá đỉnh ạ! Em chúc thầy và gia đình một năm 2022 mọi sự viên mãn ạ!

1 Likes

Sau Thủ thiêm là Long tân. DIG tương lai đáng giá 20 tỷ usd

49 Likes