Ối zồi ôi ! Mồng 1 mà tiền đã muốn sập vỡ mẹ cả đầu thế này. Ae vào đây khẩn mà hôi của

Có khi nào CEO vượt anh cả DIG ko chú ^^

CEO sắp đuổi kịp giá Dig

2 Likes

Mỗi ngày đều nghe thầy dạy về vĩ mô, lượm nhặt được chút kiến thức nào của Thầy thì ấm thân đến đó.

6 Likes

thầy ơi, sao e thấy con Minh Phương nó phím con GEX có quỹ đat lên đến 10k ha, con gex zo được ko thầy?

khâm phục một người có tầm nhìn và mưu lược như thầy

2 Likes

SonaSea Vân Đồn từ 2005 rồi, trái ngọt bây giờ mới hái.

7 Likes

CEO phi 2tr5 đón tết 2023 :D:D!!

2 Likes

CEO hold to die go to the moon x1000 3 tỷ/cp

2 Likes

trưa em năm mơ CEO phi lên 5 triệu/ cổ, vì tiền x2 x3 bơm ra , SJS 2tr5 là 2007 thời xưa rồi

2 Likes

CEO sẽ định vị lại cổ phiếu tesla bác nhé, Tesla bây giờ chỉ là chân sóng của CEO

2 Likes

Mua HQC có được tiềm năng như CEO không thầy nhỉ?

Muốn ăn nhanh ăn ngay thì chỉ có vào CEO vì giờ chỉ việc bán và thu tiền thôi, năm sau lại mở bán tiếp cứ tiền sóng này tiếp đè sóng kia thì chỉ có bục diều toát mồm thôi…kkk

4 Likes

cụ nào đang cầm NHA có thể vào ■■■■ cập nhập tình doanh nghiệp nhé

EPS con này làm gì mà ghê z. PE mới có 2.6 á???
KHP này nó cả bđs nữa hay sao ấy

1 Likes

Cẩn thận cạp gốc cây thông nhé bác, KPH volum vung vãi ra rồi chạy nhanh còn kịp. tôi cứ theo A7 cạp đất CEO mua du thuyền chở tiền với gái đi du lịch thế giới thôi…kkkk

3 Likes

KHP hàng siêu vip, tài sản khủng đã khấu hao hết, lãi cao, 600 tỷ gửi bank, cổ tức đều như vắt chanh, KHP vừa được HOSE bầu chọn top 4 công ty uy tín nhất thị trường chứng khoán 2021

KHP hàng vip của vip, cơ bản của chất lượng, giá đáy của đáy, tranh cướp nhau mua còn chưa mua được, KHP giá 2x sẽ lên 100k, TCBS định giá KHP 123k rồi, hihi

Tranh Cướp làm gì bữa nào nó nằm sàn tha hồ mà cướp. giờ rút ra qua CEO cạp đất lấy xe tải chở tiền ko chịu nữa thì thôi tôi thua… good luck for you…kkkk :laughing: :laughing:

1 Likes

Em chờ KHP lên bằng CEO em mới bán hihi, mua KHP 2x ăn nhẹ 400% thôi hihi

KHP lên đc tý lại tèo thôi. Nó công ty giống mấy con cổ than…muốn giàu phải ôm cổ siêu kì vọng như CEO. Phú quốc 200-250 củ mua thì sắm du thuyền chưa tính đất bơm tiền còn cửa x2x3x5…

43 Likes