Ối zồi ôi ! Mồng 1 mà tiền đã muốn sập vỡ mẹ cả đầu thế này. Ae vào đây khẩn mà hôi của

Hihi, thầy nghiên cứu thêm ạ
Năm 2022 ngành điện cơ cấu mua bán điện trực tiếp rồi, KHP sẽ lãi gấp nhiều lần, eps dự kiến lên hàng chục nghìn thành siêu cổ phiếu, trên website KHP đã xuất hiện thông tin mua bán điện thương phẩm trực tiếp trong quý 4 rồi, em vui quá thầy ạ

1 Likes

CEO 500k là chú A7 nói giảm nói tránh đi rồi đó. Chứ hét đúng giá sợ ace cổ đông sốc ko chịu nổi. Kk

3 Likes

Hihi đã quá, em cũng ước mơ KHP lên 3 con số, TCBS định giá KHP 123k rồi

Hô 500k từ từ ko sốc. Sắp đến thì tăng hạn ngạch.kkkk

44 Likes

CEO thầy định giá 1 triệu giờ mới có 7x mà lăn tăn gì nữa bạn, chọn ăn dày ăn dai ăn đậm thì về với CEO nhá. còn ăn sổi ăn nhanh thì tùy bạn quyết định. that it!

1 Likes

Chưa hiểu gì về ngành điện mà phán mạnh miệng thế, có thể đang kẹp hàng KHP nên PR. Cần số chủ tịch KHP tôi đưa cho luôn.

1 Likes

dạ thầy dọn mâm cỗ vip đến tận mồm cho anh em rồi mà anh em còn lăng tăn ko chịu ăn cứ chê tôm hồm lắm gai mà ko biết thịt bên trong nó thơm ngon như thế nào thầy ạ…hihi

1 Likes

Chuẩn chú ạ. Giàu sang phú quý cũng phải từ từ. Chứ giàu nhanh quá sốc vì tiền thì toi. Kk

2 Likes

CEO lù lù 6 con số trước mắt rồi còn chê ước 3 con số lm gì bạn…kkkk :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

1 Likes

A7 ơi em bán lô đất all in vào CEO ổn hơn ko ạ.

1 Likes

Dính quả đu đỉnh phân phối rồi nên PR thoát hàng.

3 Likes

Thế bán nhà ALL IN đi. Sắp đổi đời rồi đó.kaka. KHP lái còn kẹp dái ra đó.

2 Likes

CEO: 10 tỷ đô x 23.000 tỷ / 260 triệu cổ ~ 900k/CP. Hiện tại giá bằng 1/10.

4 Likes

Về lập pic kph mà pr, bú fame thầy A7 rối loạn topic quá

4 Likes

Thánh bú liếm à , Thầy A7 đã dọn sẵn mâm cỗ ra rồi CEO và DIG thì Ko chịu vào ăn, cứ đu đọt mấy con đâu đâu giờ lại phải vào xin fame thầy để thoát hàng. CEO 1 tr/ cổ giờ vào mới chân sóng thần thôi

5 Likes

AE CHÚ Ý 2022 !! Con đường giàu sang phú quý.
Vài năm tới vào thời kì bơm tiền rẻ phục hồi kinh tế đất sẽ tăng cấp độ gấp 2-4 giai đoạn trước 2020… Dòng cổ đất sẽ trở thành vip của xã hội. Các ae ko tỉnh đòn là đời con cháu sẽ thiệt thòi… Ko ôm đc siêu tài sản…thật khó khăn cho con cháu các ae có đc căn nhà tử tế.
Chúng ta chỉ là đang đi con đường tắt sở hữu nhà đất thôi. Chứ đi đường thẳng mua thế kẹc nào nổi căn Phú quốc 50-100 tỏi ?? Phải đi tắt múc CEO.
Rồi biệt thự Phố đông Long Tân DIG sẽ hàng trăm tỷ căn như Ecopark. Các ae cày 3 đời méo có đâu. Chỉ theo A7 ae mới có .Vì A7 nhìn ra đc huyệt đạo của thị trường .A7 từng cày in gần 20 năm kết quả tay trắng đấy. Nên lời nói là máu và nc mắt. Ko bao giờ và ko bao giờ cày nổi đâu ! Room này Chú Hoài cày xưởng gạch. Ngọc anh cày xưởng thép, chú Chiến cày xưởng giặt… Đều tõe thảm , Cày cày đến bao giờ ??? Khác gì A7 cày in năm xưa đâu . Giống Trâu húc mả. Muốn giàu sang phải đi tắt đón đầu, dùng mưu lược .

97 Likes

Chào thầy A7, chúc thầy Năm mới - ngày mới tốt lành. Năm vừa rồi theo thầy ăn lồi cả mồm

2 Likes

Bán hết sút hết alll in qua CEO đi, cãi lại thiên thời chỉ có ăn cám thôi

3 Likes

Đừng rep nó, kệ nó spam

4 Likes