Ối zồi ôi ! Mồng 1 mà tiền đã muốn sập vỡ mẹ cả đầu thế này. Ae vào đây khẩn mà hôi của

vip thì ra lập pic mới mà pr,gọi cả họ mày vào ôm,con hàng lởm cứ vào spam,

2 Likes

Cái này là của dự án bên Sun đúng k0 bạn nhỉ?

Lập pic riêng đi bạn :)))

Ối dồi ôi, tiền của xã hội chui hết vào đất roài, rốn tiền quốc gia

1 Likes

Cảm ơn Anh nhiều, Great A7 !!! Chúc Anh năm mới luôn mạnh khỏe.

Thằng nhãi này văn hoá ko có đòi chơi chứng
Về học lại lớp 1 đi đã

Thế thì ôm 1 mình đi bạn eei vào pr để thoát hàng à, tội nghiệp thanh niên đang đu đọt ko biết phải đi về đâu. cứ vào chống thiên thời thì còn cái nịt thôi nhé :laughing: :laughing: :laughing:

Cảm ơn thầy A7! Chúc thầy luôn mạnh khỏe ạ.

oker bạn cứ lập pic khác đi nhá nếu ngon ae ng ta sẽ tự vào thôi, ko phải bon chen vào pic cổ vip của A7 rồi pr cổ khác lm gì nha. good luck.

1 Likes

kkkk… múc CEO đi lên đại gia trước rồi show tài khoản tự lên cao thủ thôi bạn eei

1 Likes

Phong tóc bạc cũng đánh chứng cơ à

Trước khi mua CEO thì A7 chê, mua xong thì khen, sắp tới bán ra lại chê, A7 lật bánh tráng nhanh quá thì bác phải làm sao?

chê chỗ nào vậy bạn

Có nhiều người biết mà, chê để mua, mua xong rồi khen, sợ nhất bán xong lại chê, lật bánh tráng nhanh quá thì khổ

1 Likes

Mày biết tai cầm giá mấy ko thằng miệng hôi sữa.

Em không nói bác, em nói em và nhiều người khác nữa, sợ nhất sau này A7 bán CEO xong lại chê thì khổ
Vì trước đây A7 đã từng chê CEO, xong rồi lại khen ngay, trở tay không kịp

Mày cầm con Vix thì biến khỏi topic này đi. Thằng trẻ trâu. Cái thứ nhỏ lẻ ưa đánh đu vào đây khịa lấy thông tin hả thằng trẻ trâu

1 Likes

Lên youtube mà gõ A7 nói về Ceo, vì sao 1 năm trước A7 chê nhưng giờ A7 lại khuyên Anh em mua, ko tìm hiểu kỹ thì cố gắng mà tìm hiểu thật kỹ rồi phán.

2 Likes

A7 chê và khen CEO chỉ tháng trước tháng sau thôi, không phải 1 năm đâu bác, CEO không có biến chuyển gì trước và sau thời điểm A7 chê rồi khen, em sợ nhất là lật bánh tráng, sợ sắp tới A7 bán ra lại chê thì phải làm sao

Vậy thì chịu khó theo dõi thông tin của A7 và Anh em đi Ku. Ko thì bị mọi người chửi đấy. Nghe đầu mà ko có đuôi. Ceo được A7 và thiên triều nghiên cứu bảo hộ rồi, đã đánh vào sâu rồi. Ko phải như hồi lúc Ku mới nghe A7 chê đâu