Ối zồi ôi ! Mồng 1 mà tiền đã muốn sập vỡ mẹ cả đầu thế này. Ae vào đây khẩn mà hôi của

Nói CEO ngon tại sao A7 lại chê để mua ép giá, như vậy là lật bánh tráng, sợ nhất sắp tới bán ra rồi chê, phận nhỏ lẻ như mành treo trước gió, A7 lật bánh tráng làm sao đỡ nổi

Thôi Ku về trồng cỏ nuôi bò nuôi gà nuôi heo chờ rồi bán cho chắc ăn đi. Đánh côpr phiêu mà éo nghiên cứu méo gì. Rồi ko tin tưởng thì chỉ có đi bốc mã

A7 nói rồi, cổ nào A7 chốt nó cũng còn tăng một đoạn nữa. Chứ không phải theo kiểu úp bô, bán xong là nó giảm 1 mạch ngay. Đã theo hàng A7 phím, thì chịu khó theo dõi đường đi nước bước của bác ấy. Vậy thôi!

2 Likes

Em đang lỗ đang buồn huhu
Em tin tưởng lúc A7 chê CEO nên bán hết, giờ CEO lên cao nghe A7 hô quá em lại bị mê hoặc, mà sợ mua rồi A7 lật bánh tráng tiếp thì khổ em
Em đang lỗ và đau đầu quá huhu

1 Likes

Bệnh chú khó chữa. A7 uy tín tam sàn, ko theo dõi A7 thì bỏ lỡ cơ hội giàu sang thì kệ Ku. Đi theo chứng mà vật vờ như hồn ma, ko theo dõi thông tin thì có ngày bán nhà.

Mày ngu thế. Trc tao chê vì bán cam kết 12% trả khách phí khai thác, nên nó lỗ. Giờ nó bán đứt giá cao, giá đất nó tăng ầm ầm thì lại ngon. Thức thời là tuấn kiệt. Giờ bơm tiền đất nó tăng ầm ầm lại siêu giàu.
Mày ko hiểu thế nào là thời thế thế thời hả??
Ngồi xem bố đếm tiền!

65 Likes

Huhu A7 đừng tra tấn tinh thần em nữa, em đau quá huhu, bây giờ em mua lại CEO có ổn không huhu

2 Likes

Tào lao ít thôi bạn, ko rõ thì đừng nói bừa. Tại thời điểm A7 chưa thích CEO (chứ ko chê) là tại buổi chia xẻ với đội NIK năm 2020 lúc đó CEO bán được hàng đâu. Thời thế thay đổi khi nó bán cháy hàng CEO Vân Đồn từ 7-2021 và chuẩn bị một loạt DA mới.
Bds đất đai, nhà cửa nó là tài sản hữu hạn, nằm ì đó, ko có dòng tiền, thằng chủ ngồi trên đống của cải mà nhiều khi thiếu dòng tiền, nhưng chỉ cần bán được, mà đúng thiên thời sốt đất thì đừng hỏi sao tiền nó nhiều thế, mấy chú sx có cái nhà xưởng, máy nát, chục năm thu hồi vốn ngồi nhìn bọn bds nó thu nghìn tỉ, chục nghìn tỉ/năm.
Thời thế thay đổi rồi, doanh nghiệp nó chuyển biến rồi các ông cứ ngồi bàn giấy, ko chịu đi thực địa, tìm hiểu, ngồi cào phím đòi thu tiền thiên hạ.
DA người ta chuẩn bị toàn 7-10 năm, bao nhiêu con người của cty vất vả mới có được, đến lúc Da bán được hàng, thu tiền về các bố ngồi không cào phím lại đòi vào mua rẻ DN nhà người ta, của các ông cả đấy mà đòi mua rẻ, khôn thế 95% ngoài XH đầy :slight_smile:

4 Likes

Target 500 đấy b. H mua còn rẻ chán

2 Likes

CEO em cũng vì nghe A7 mà bán rẻ, bây giờ em vì nghe A7 mà mua cao, em đặt hết niềm tin lần nữa có được không? A7 dám thề không lật mặt nữa không, chứ em bị ám ảnh cái rum của A7, em đau lắm huhu

Thời thế thay đổi theo là trang tuấn kiệt, chống lại ông trời thì đi ở

anh nghĩ chú đừng mua CEO . Đơn giản là niềm tin của Chú mày ko có. Tư duy ăn xổi không hợp với Tư duy A7.

4 Likes

Lúc đầu em tính giữ CEO hết năm 2021, nghe A7 em mới bán rẻ, bác nói em ăn xổi giờ em cãi sao với bác, khổ quá

Nếu tiếp tục thì lên thuyền . kỳ vọng CEO rất lớn , nó mới chỉ là chân sóng

Thôi cảm ơn, lật mặt sợ rồi, em sang theo bác Khoai đây, coi như thí cô hồn, xí … xíiii í…í

thầy ơi cho em hỏi ceo ,l14,dig h vào vẫn được phải không thầy

Ai bắt mày theo anh đéo đâu cứ theo khoai nhé.
Kkk

29 Likes

Bạn kêu ổng thề đi rồi theo, không bị lật bánh tráng lần nữa

tiếc bỏ mẹ ra chứ thí thí cái đầu bùi kkkkkkk

1 Likes

Bạn học kiến thức của Thầy và phải có cái đầu phân tích xem Thầy A7 nói có đúng không và phải tự mình QĐ tương lai chứ ai
lại bảo Thầy phải thề! Như thế không bao giờ ăn được gì đâu vì không có niềm tin và tội bất kính! Chân thành cảm ơn Thầy A7 đã mang đến kiến thức uyên thâm cho mọi người để kiếm tiền an nhàn trên TTCK.

2 Likes