Ối zồi ôi ! Mồng 1 mà tiền đã muốn sập vỡ mẹ cả đầu thế này. Ae vào đây khẩn mà hôi của

đầu tư là do mình,kiếm tiền là mình kiếm,chứ thầy có ăn đầu,sao biểu thầy thờ được,còn thầy là người có tư duy và phân tich quỹ mô tốt , nên tỳ thiên thời địa lời mà mua cp thôi,bài học là tự mình rút ra và nguyền ngẫm, mình đi cay cú vì mình k giữ được cp thì cả đời k thành công được

2 Likes

Em tri ân Thầy A7 bằng cách mua vào L14;DIG;CEO;NHA; L18 và LDG ôm đến hết chu kỳ bơm tiền! Mong DHCĐ L14 gặp trực tiếp Thầy. Em đang ở Ecopark mà đất tăng tranh cướp nhau mua BT.

4 Likes

Em hỏi nhiều người rồi, cái 12% gì đó chỉ là cái cớ A Lật Mặt cho hợp lệ thôi, em không tiếc sao được, tiếc và tức

Chuyên gia kêu cổ A7 tăng quá nhanh so với tội tại doanh nghiệp sớm muộn gì cũng quay đầu. Em đấm vào mõm nó bằng câu gì đây A7?

Haha

Hỏi nó nội tại dn là cái gì??
Khi nó bị định giá rẻ hơn hàng chục lần so giá trị quỹ đất giờ giá đất tăng bằng lần dân xếp hàng mua??

36 Likes

Haha nhóm em toàn chuyên gia tài chính nên cú nói CEO lởm mà tăng ảo giải thích họ lại bảo mình cẩn thận không chết đấy cuối cùng họ chỉ ăn tý còn theo Thầy nhân có 6 lần TK thôi!

1 Likes

Thầy ơi cho em xin nhận xét về cổ phiếu ASM. Em cảm ơn thầy

đầu tư kinh doanh thời thế chuyển biến liên tục chư có đứng yên 1 chỗ như 1 + 1 = 2 đầu mà thề với thốt. cố chấp mà làm gì để mất cơ hội.

Thêm tin này giá cp lại chạy thêm nữa rồi

Lúc này bọn nó chửi, nghi ngờ A7 thì cổ cứ phi, tới lúc thằng nào cũng khen đẹp nhảy vào phân tích các kiểu, hết vị A7 cang không cho vào nữa thì tụi nó lại nói A7 điên. Rồi nhà báo viết kêu A7 lùa gà, hohoho. Bọn nó đa nghi nhiều lắm nên ngu, thằng ngu thì lại bớ được hết!

1 Likes

Con Huệ ngu vcl. Giá trị dn bds bằng người+đất, (Ceo, Dig đất cứ mở rộng ra liên tục, giá đất tăng liên tục thì giá trị không tăng là cái gì) con cái nó nhìn là doanh thu vs lợi nhuận. Không khác đéo gì nhìn vào 1 cái cây mà ông chỉ nhìn vào lá vs quả, mà không nhìn vào thân cây vs người trồng cây, ngu hết chỗ nói!

4 Likes

thấy ae hô ceo,dig giữ quá,em đang nắm vhm và vic thì tiềm năng còn tăng nhiều k thầy, nhờ thầy chỉ dạy,cảm ơn thầy

Thầy cho em hỏi chút! Đang nắm giữ đất Phú Quốc thì tiếp tục nắm giữ chứ ạ

hỏi câu thừa vậy. đất phú quốc nhiều thì phải nắm tiếp. có vậy củng đi hỏi

Ceo, dig là nhất rồi, Cii vẫn ngon thầy nhỉ ?

1 Likes

đéo dám mua thì cút con mẹ mày vào gửi bank cho an toàn,đầu tư mà khóc lóc cái gì,m ko tìm hiểu dn ntn à thì m đầu tư cái gì

1 Likes

Cii mạnh hoen ceo gấp 7 lần

1 Likes

Ceo giờ vào thêm có được không thầy A7

Thằng đó nó cố ý gây war đó bác :))), đọc cách cmt là biết tào lao rồi.

1 Likes