Ối zồi ôi ! Mồng 1 mà tiền đã muốn sập vỡ mẹ cả đầu thế này. Ae vào đây khẩn mà hôi của

Mạnh thì múc đi Cu

Múc cổ đất ceo dig cii. Auto giàu

Đất ở phú quốc giờ bao nhiêu/m bạn

Lâu dài thì vẫn là xu hướng tăng, nhưng cổ phiếu nào cũng có khả năng điều chỉnh sau một thời gian tăng nóng. Các bạn hỏi A7 nay mua mai bán không thì chắc A7 không dám trả lời đâu.
Lỡ thị trường nó chỉnh cho 20-30% lại quay ra chửi A7 lùa gà lật mặt :smiley:

Quỹ ngoại Bh cũng Ko còn nhiều tiếng nói nữa rồi , nó xúc hay bán cũng vậy thôi, quan trọng là thiên thời và tiền bơm ra thì Ko thể dừng nổi

Bơm tiền khủng chả thằng nào cản nổi.
Quỹ đất 5-6 tỷ usd mà giá nó x2x3 thì tiền cân xe tải.
Ai ôm cổ phú quý 3 đời .
Kkkk

34 Likes

Thôi ông nghỉ mẹ ck đi dạng ông cũng 10 20% phọt mẹ ra quần rồi cầm ít tiền lẻ về mà nuôi gà nuôi vịt đỡ đau đầu

3 Likes

Thầy ơi. Em dùng 60% tài khoản vào ceo, dig ăn 100% rồi. Còn 40 % còn lại em mua CII, LDG, SCR, DRH, SAM. Chia đều ạ, em f0 định giữ nguyên kiểu này dài hạn được không ạ. Nhờ thầy ạ

Chuyên gia nào cũng nói giá cp tăng trưởng theo nội tại doanh nghiệp mà có nhìn thấy nội tại đâu nhìn theo bctc theo pe theo sách tây ko bác e nge phân tích mà cười ỉa

Thế thì phi vài triệu / cổ mất thầy ơi Kkkk

2 Likes

Đất Phú Quốc giờ toàn 200-300tr/1m2 mà không có mà mua kia kìa. Trong khi CEO ôm 200ha đất dưới giá trị nhiều lần lại không biết đường mà mua. Giàu có khác nhau chỗ tư duy, đi đường thẳng vs đg tắt. Kk

2 Likes

Dạ thầy ơi. Đầu tuần tới mua ceo và dig được không ạ.

2x cũng hỏi câu này, 3x vẫn có người hỏi câu này, 10x vẫn hỏi câu này, 100x vẫn hỏi nguyên câu này, 1000x vẫn nguyên

2 Likes

image

Vẫn là cái thể loại Chim Lợn cũ, mày lập hết nick này đến nick khác để chim chuột cho F0 yếu bòng vía rơi hàng để cho mày hốc ah con, mày có dám thề là những thứ mày viết ra, mày nói là sự thật không hay mục đích của mày là vào đây dìm hàng, mày có dám thề những lời mày nói ra là đúng với những gì diễn ra trước đó và không liên quan gì tới tư lợi cá nhân Chim lợn chọc phá không, mày có dám thề nếu những lời mày nói ra là không đúng sự thật thì ae chứng sỹ cả nước nguyền rủa cho mày đi ra ngoài đường bị xe cán chết không, mày không dám thề thì mặc định là lời nguyền mày đi ra ngoài đường sẽ bị xe cán chết.

2 Likes

AI HIỂU ĐIỀU NÀY SẼ GIÀU. !
TTCK VN là một cỗ máy tinh vi để điều chuyển tài sản từ các chuyên za ck sang túi ae đệ tử A7. Tại sao vậy?? Có tin đc ko ?? Cơ sở nào?? Hãy nghe phân tích sau :
Các chiên za đc đào tạo theo lí thuyết sách vở CK Mĩ du nhập. Nhưng kinh tế VN đặc thù hoàn toàn khác. Nền kinh tế VN là bơm tiền đổi GDP. Mức cung tiền M2 luôn 3-6 lần GDP trong 3 thập kỉ qua, tức cứ sau 10 năm cung tiền tăng ít cũng 6 lần, nhiều như giai đoạn 2000-2010 là 14 lần. Các chuyên za chỉ đủ kiến thức đánh cổ tăng trưởng sx theo PE, theo sách Mĩ. Họ ko đủ trình đánh cổ đất, nhưng dài hạn đất lại là nơi hưởng lợi 70% tổng tiền xã hội bởi nó ăn theo cung tiền M2. Các chiên za vẹt ko biết đánh siêu cổ đất họ đã bỏ lỡ 70% cuộc đời bởi đất mới là nơi hút nhiều tiền nhất. Rốn tiền quốc gia
Thế nên cỗ máy cứ từ từ chuyển tiền sang đội ae đệ tử A7 .kkk
GDP trừ đi lạm phát thì chỉ còn 1% mỗi năm, các chiên za cứ bám vào đây hy vọng kiếm tiền thì thật đáng thương cho họ…trong khi cả cung tín dụng + đầu tư công 20% họ ko biết đường kiếm.
Vô cùng thương tiếc các chiên za !

55 Likes

Hạ tầng mới như này đất của Dig lại x2 x3 là bình thường sư phụ nhỉ

1 Likes

Quá hay thầy ạ. E nghe thầy nói mà nuốt từng lời. Cơ hội giàu sang phú quý là đây.

Bỏ qua cmt của nó lun đi bác :))), toàn cố ý spam linh tinh

Thầy ơi , L14 gpmb Nam Minh Phương xong chưa v thầy

Xong cơ bản

18 Likes