Ối zồi ôi ! Mồng 1 mà tiền đã muốn sập vỡ mẹ cả đầu thế này. Ae vào đây khẩn mà hôi của

Mày ngu quá. A7 chê cho người trên tàu nhảy xuống bớt rồi còn nhường chỗ cho ae bạn bè A7 lên tàu và đánh chén đại tiệc với giá rẻ chứ, ăn theo nói leo là tự sát kkk

1 Likes

XEM XONG VIDEO NÀY AE THEO A7 KHÔNG GIÀU THÌ THẬT LÀ CÓ LỖI - CÒN LŨ CHIM LỢN CHẤP CỨ KÊU - BINH ĐOÀN A7 CỨ TIẾN LÊN SAN BẰNG MỌI THỂ LOẠI CHIM CHUỘT, CHIÊN ZA RỞM, CHẤP TẤT CẢ CÁC THỂ LOẠI CHIM CHÓC - CÒ VẠC - MÈO MẢ GÀ ĐỒNG… :bomb: :skull: :skull_and_crossbones:

• Thời bơm tiền ae đệ tử A7 may túi 3 gang mang đi mà đựng tiền… :boom: :100: :purple_heart: :face_with_symbols_over_mouth: :money_mouth_face: :dizzy:
5 Likes

Vẫn chưa rest cuộc đời à?? Thằng cô hồn này

Vẫn thiếu HAI AMD !?

Đừng mua ceo nữa, mua cứt mà trát lên mặt đi em

3 Likes

Anh 7 cho em hỏi mua ceo giờ kịp không ?

Giá này còn thấp hơn giá 76 tôi mua gia tăng nữa. Nên mua còn sợ lùa gà thì thôi dẹp đi qua mua bank

Đệ của bác là chắc chắn, em cũng may trong số đó, phải gọi là biết ơn bác, ko có ai cho free như bác, để được buffer chỉ điểm còn mất tiền ấy…

3 Likes

Khai thác vàng lãi 30% nên Lcm giá chỉ có 220k/cp thôi bác

:slight_smile: em ơi em sân si từ topic nọ qua topic kia vậy à? Mồm cứ kêu ko đổ lỗi mà comment nào cũng sặc mùi đổ lỗi rồi đi nói xấu bác a7 vì tiếc vs tức :slight_smile: tự mua bán tự chịu chứ ơ hay, ko chịu được thì em đừng chơi nữa.

4 Likes

chú A7 ơi, LFI đến đâu rồi ạ, quý 1 này liệu có lên sàn k ạ?

2 Likes

.

6 Likes

,

3 Likes

Bác này ngu bỏ mẹ, tiền trong túi là của bác. Ai nói gì thì bác cũng phải tư duy phân tích chứ. Và mỗi cổ phiếu có thời điểm khác nhau. Chẳng lẽ A7 phải đi theo canh bón cho bác ăn chăm cho bác đi nặng sao. Cái loại vô ơn như bác sống chi chật đất

Em đang chờ magil để muc thêm thầy ạ

4 Likes

Có nên vay ngân hàng để đầu tư vào L14, CEO, DIG không thầy a7. em cảm ơn thầy.

1 năm laic ngân hàng bằng 1 ngày ceo trần. Dự là sắp tới trần cả tháng đó. Tự quyết định nhé bạn

2 Likes

cảm ơn bạn

1 cây CEO trần bằng 2 năm gửi ngân hàng cmnr :smile: :v

Khoai ko có thể loại đó đâu A7 à.

1 Likes