Ối zồi ôi ! Tin nóng ! A7 thua lỗ đi nhảy cầu rồi!

• 30 năm qua đất 29 năm tăng. Sắp tới bơm tiền nhiều đất khủng hoảng thiếu sẽ tăng càng khỏe.
  • 7 năm qua ôm L14 năm nào cũng x2x4.
  • 7 năm qua bọn chim lợn bọn chửi A7, chửi cổ đất như Đỗ phong, Steven nguyễn, Pigbank. Đội mod F31 chín…và hàng nghìn thằng khác bốc mả hết vì đói nghèo. Vì ôm dòng cổ khác chết như lợn, đéo ôm đc cổ đất mà nó lại cứ tăng .
  • SSI mở mồm chim lợn cổ đất hậu quả lỗ thảm. Đội Thái phạm 2018 đến nay chim lợn cổ đất kết quả chết thảm… Đội Long phan chửi cổ đất kết quả chết thảm HPG…
    Sợ nhất bọn nhìn xa trông rộng nó hiểu đc dài hạn tiền và nhiều cổ ngành khác đếch có giá trị gì so cổ đất cả.
    Đéo sợ bọn ngu tỏ ra nguy hiểm.
158 Likes

:)) nhảy vào rốn tiền à anh Bảy?

3 Likes

bóng đá có CR7 thì CK có A7

8 Likes

Thầy ơi em lở enter LDG giá sàn hôm nay…liệu có ổn chứ thầy LDG BDS có quỷ đất to…CEO em bắt hụt nên chơi tạm LDG thầy ạ

6 Likes

CEO nay vẫn giữ được ổn quá thầy A7 ơi

IDC Lên Đc 2xx ko A7 ?

2 Likes

Ôm L14, DIG, CEO kê cao gối ngủ, một vài phiên dập dìu chỉnh là cơ hội cho aem nhập hàng giá sale.

6 Likes

Thằng nợ xấu ngập đầu, thằng tài sản tăng ầm ầm thì gọi là hàng đầu cơ. Cái bọn Media đầu bò.

4 Likes

A Thành cũng quay lại cuộc đua gom đất cùng A7, A vượng, Anh Long

22 Likes

LDG nay múc luôn à bác Gabay. Đợi chờ thêm mai cũng được bác ạ

2 Likes

Chuyên gia , chim lợn vẫn chết thảm hết lớp này đến lớp khác vì cái tội đã ngu còn tỏ ra nguye hiểm :grin::grin::grin:. Dám chê cổ vua là chỉ có bốc mả !!!

Quay sang mà ủn Ceo dig thôi bác.

1 Likes

2 con FRT và DIG đều từ 30 lên 10x, DIG đếm cua đất bạt ngàn ko thiu thối khấu hao, dtc bơm tiền ln ko đếm đc; FRT đếm cua nhà thuốc long châu đã sinh ra mấy đồng ln đâu, ứng trước tương lai 60 năm, cả 2 con đều giảm về 8x sao ko ai kêu FRT ảo mà sao cứ nhằm vào DIG vậy. Nghĩ lại thấy hài :slight_smile: :grinning_face_with_smiling_eyes:

22 Likes

Lại đi cướp, vậy mà đòi bóp bđs.tiền lại về với đất thôi.

1 Likes

cám ơn bác đã chia sẻ thông tin. em cầm SCR :))

3 Likes

NHA thân chuột ruột voi, tiềm ẩn lợi nhuận cực khủng, đã xong phát hành. A7 và LFI vào tí cho rôm rả!

3 Likes

Quỹ đất sạch của CEO sẵn sàng triển khai dự án chu kỳ bất động sản này …

32 Likes

Theo thầy A7 đến cùng, nhờ thầy em mới về bờ được do thua lỗ bank, Vhm, đến bây giờ vẫn lãi nhiều

9 Likes

Đội Thái phạm vẫn loanh quanh PE thì còn đói thối mồm hết

3 Likes

Thiên thời lại nhân hòa :tulip:

1 Likes