Onemountgroup trở lại và lợi hại hơn xưa với siêu cổ có thể x 35 lần trong 2 năm tới

sau khi có màn chào hỏi anh em f247 với các mã VGT x2, DRH x 2.5 VNP x 2.5, pet x 3 (3 vòng) Pvp x2, Fic , QNC x2 Onemount ra mắt siêu cổ có thể x 35 lần trong 2 năm tới chia chác mệt nhòe với điểm rơi lợi nhuận bùng nổ từ cuối năm nay xuyên suốt 10 năm nữa và hơn cả thế nữa.
Siêu cổ hội đủ yếu tố thiên thời địa lợi nhân hòa và phải là cổ thực chất ăn thực làm thực chứ ko phải cổ lởm kéo giá. Dòng tiền thông minh sẽ ùa về em nó, anh em nhẹ nhàng ăn hàng tránh manh động cướp giật thì mới có hàng. Siêu cổ tôi giới thiệu thuộc họ BECAMEX, nó hơn IJC , TDC nhiều, bé nhưng có võ. Với quỹ đất hàng chục hecta cùng với sự hưởng lợi to lớn từ đầu tư công và tổng mẹ tôi định giá thị trường hiện nay BCE xứng đáng 120k/cp , sau đó chia tách tăng vốn cho xứng với vốn hóa tỷ $ những năm tới
Quan trọng nhất là game M&A to vật, thanh khoản BCE từ vài chục nghìn gần đây lên cả triệu cổ phiếu… BCE con cưng BCM với quỹ đất to nhất cả nước hơn 10k hecta… BCE gia nhập CLB 3 con số sớm thôi

12 Likes

Quỷ BĐS siêu khủng:

• Khu phố thương mại Rich Town: 234 căn
  • Chung cư NOXH VSIP1 - 3 block 15 tầng

3 Likes

BCE là cổ phiếu rất tốt so với thị giá và đợt này hưởng lợi từ gói kích cầu đầu tư công Long Thành, giao thông cao tốc Bắc Nam. Cùng với cái đệm cổ tức tiền đều như vắt gấp đôi gấp 3 gửi NH.

3 Likes

BCE đang bị gom dần … chờ tin ra 8x

cao tốc chơn thành đi qua thủ phủ BCE giá đất nhảy theo số hàng giờ… một con hàng ngủ đông hơi lâu, đây là con hàng mà các cặp mắt cú vọ đang giả vờ không thấy

kế hoach lợi nhuận gần 70 tỷ cổ tức ít nhất 12% khả năng trả ít nhất 15% gấp 3 Bank, sao không mua đi mua hàng lởm giá chót vót

Chém ít thôi cụ. Qnc của cụ còn chưa qua nổi giá 13 kia kìa

2 Likes

Vnp mua 6.5 vừa rồi 14.5 nó đang giả vờ rủ ngủ sớm 25 thôi

Đít vịt.

Bce nằm trong tốp 0,0000000001% mã x 35 lần mà thôi

Ko ăn thua đâu. Cụ chém tận 35 lần thì chịu thật đấy.

Cụ không hiểu thì đừng nói

Giá này gấp 3 gửi bank trên sàn ko có cổ nào vốn 350 tỷ quỹ đất 10 ngàn tỏi

1 Likes

Quá ngon đó cụ ạ, rất ổn cho 1 ngọn núi lớn siêu cổ trong tương lai, cổ phiếu đổi đời làm giàu cho gia tộc.

2 Likes

dòng tiền điên sẽ đưa BCE lên giá cả triệu đồng … đón tin khủng giờ mở pic mong nó đạp để mua :smiley:

bác xem hộ em con HAR…dự mai lái đánh ce 6.2…có đủ tiêu trí x2 tk không bác

8 Likes

tôi chỉ chơi siêu cổ mà siêu cổ từ khi thành lập cái sàn chứng khoán giờ mới thấy BCE :innocent:

CẢM ƠN BÁC…em chỉ xin bác góp ý HAR

6 Likes

Kaka

động lực tăng trưởng của BCE là đầu tư công chỉ là phụ. Nhưng ai tham dự ĐHCĐ năm nay đc anh Tiên giám đốc trình bày về quỹ đất thì mới hiểu key của BCE là quỹ đất tiềm năng chứ không phải đầu tư công là chính đâu

1 Likes