PAC - cung cấp 100% ắc quy cho xe điện VinFast

Tớ nói mấy hôm trước rồi đó

1 Likes

Ko bác ah. Mình có anh em bên PVI nên biết chị Giao này

1 Likes

Xin chia buồn với bác ….Đúng là “chị Giao cho bác lên Thớt”…

Nhưng cũng không trách bà Giao kia được thật….vì phiên trước đó ngày 10/7/2024, cổ PAC Tím ce giá 55.6 nhỉ ?

3 Likes

Ah, ko mà, trách ai bây giờ dc. Chị ý có nói mình mua đâu.
Là mình thấy Pro chia sẻ, mình hóng nên mình mua thôi mà

2 Likes

Tớ đã nói với a,e là để tớ làm “Chuột bạch” thôi mà….

3 Likes

Toang rồi,chak về 3x

PAC thì bạn đánh theo chart giờ thì chịu bạn rồi. Có khi cả giờ nó còn giao dịch nổi 1k. Thì bạn phân tích kiểu j

2 Likes

Như vậy là PAC khá nguy hiểm

AE cũng cần rút kinh nghiệm, khi CP đã lên 1 vùng cao mới thì ae rất hạn chế khuyến nghị hay nghe theo khuyến nghị

1 Likes

Thắng thua tự chịu mà bạn. Tớ còn quan sát nhặt thêm ngày mai nữa và sang cả tuần sau. Cổ xác định cho cả Quý 3 và cả năm 2024 nên mình vẫn cảm thấy việc tăng giảm trong ngắn hạn là bình thường mà bạn.

Nay ở miền Nam nóng nực quá … Chuẩn bị bay lên Đà Lạt đón không khí mát mẻ mấy ngày cuối tuần này để giải nhiệt rồi tuần sau tính tiếp.

3 Likes

Thì thắng thua ko đổ tại ai dc
Ý mình nói Pro chia sẻ trên đó. Pro dc nhiều anh em yêu mếm và tin tưởng nên sẽ mua thấp Pro
VD ngày 11/7 Pro hô múc sắp hết khuyến mại rồi
Thì giá hôm đó thấp cũng phải 52-53

Cứ cho là khuyến mại tốt nhất hôm đó là anh em mua dc. Thì cũng 53 rồi. Mình còn múc 53.9

Đúng 1 tuần từ 53 về 45 thì anh em chả tan xác ha.

1 Likes

Bác nói e mới nói lần trước e cũng bị Drc mua lúc bác ấy mở pic lên bài rầm rộ nhưng lúc đó e nghĩ có chơi có chịu do mình kém nên chịu thôi nhưng lần này e cũng bị quả Pac giống như Drc lần trước cũng tự trách mình là chính may có bác nói hộ dùm e điều mà e muốn nói

Thì nay DRC vẫn vượt đỉnh mà bạn

Hơn nữa bác @f568f568 mở Pic DRC từ 4/5/2023. Khi đó DRC mới 18.x
Vậy thì giờ anh em ăn quá đủ rồi còn j.
Chỉ có PAC là điểm mua sau 1 tuần này gần 20% quả là dã man con ngan

Mời các bác lên tàu TDC cùng em để gỡ lại, năm nay kế hoạch lãi 400 tỉ, vốn hóa đang 1100 tỷ, rẻ như cho,

Kể cũng lạ cho nhiều bạn nhỉ. Tớ đã nói thế rồi:

=>Cứ để tớ làm “Chuột bạch” thôi bác…. A,e cứ đứng thêm ngoài quan sát tiếp…. Nếu thấy “ưng cái bụng”….thì vào kẻo lỗ thì tai tiếng tớ ….xui múc nên lỗ….

Các cổ mình đã và đang cầm hiện nay nó vẫn tốt tăng mạnh và vượt đỉnh từ đầu năm đến nay như: DRC ; LAS ; BFC ; DDV và CSV ….đó….; còn cổ quan sát, canh nhặt như PAC nó càng giảm mạnh càng tốt, để càng nhặt được nhiều số lượng cổ trên số vốn nhất định…… lại là tin vui và tốt một khi đã tự đưa ra quyết định để nắm giữ cho cả quý 3 và quý 4/2024.

Nhiều bạn kể cũng kỳ lạ thật. Mua xong cổ là muốn tăng ngay và luôn cơ…… Lãi thì rất vui vẻ, hoan hỷ…. lỗ là kêu toáng lên mất hết cả vui.

Có lẽ mình sẽ hạn chế chia sẻ và bình luận, để ra báo cáo kết quả SXKD của Quý 3/2024 sẽ cân nhắc, rồi tính tiếp.

3 Likes

Ns chung đúng 6/10 về lâu dài cũng đủ tạo nên điều kì diệu rồi, chứ vĩ nhân cũng đâu đúng mãi được, như bác giai đoạn vừa là quá nét rồi, cám ơn bác đã chia sẻ, t cũng theo ăn được mấy mã

2 Likes

Kính nhờ bạn @SuperModerator tạm thời đóng giúp mình Píc này và mình sẽ cân nhắc mở lại vào thời điểm phù hợp.

Trân trọng cảm ơn bạn nhé.

4 Likes

Mod đã đóng theo yêu cầu bạn nhé

1 Likes