PAC - cung cấp 100% ắc quy cho xe điện VinFast

chà đạp quá trời đạp

Đang bị đè

Bác nào có lãi rồi cứ xả

2 Likes

bác đặt gì mà rải ra nhiều vậy, gom 1 lệnh coi :smiley:

2 Likes

Hôm qua mở Píc STB tranh thủ cũng nhặt được chút giá 29.75 ; hôm nay STB áp sát ngay giá 31 rồi…. kìa….

Đã tạm nháp xong rồi….

Pac sàn rồi tha hồ mà lụm nhé

1 Likes

Đại tiệc….

Ko nói lên lời

1 Likes

Buồn quá, đu cao giờ k biết TT cho đi về đâu

2 Likes

Ngày mà dow jone tăng 2%, thì lái vn lại chơi 1 quả k ai ngờ :laughing:

1 Likes

Thị trường chung nên với mình cảm thấy là bình thường và tự điều tiết để bình quân giá.

=>Tuần trước nhiều bác còn đã múc 55.x nên cảm thấy về giá này lại là càng ngon cho nhịp tới

3 Likes

Ko nguyên tắc là hỏng rồi. Nay buộc phải cắt

3 Likes

em bắt 1 ít giá atc 49.55 hôm thứ 2 và giá sàn hôm nay rồi bác nhé, tất cả trông cậy vào tay lái tàu của bác :smiley:

2 Likes

Nay thị trường đều đi viện chung cả 3 sòng bài…. đâu chỉ riêng Pac.

Trước đó đã mua được Las giá 22.3 chốt lời bớt 30.x ; mua DDV giá 18.3 chốt lời bớt giá 23.x và mua BFC giá 27.x chốt lời bớt được giá 46.x ….Tiền về đến TK cổ cần mua đã giảm để lại nhặt vào. Càng giảm nữa lại càng ngon để nhặt.

Cổ có lúc lên, lúc xuống là chuyện bình thường. Đánh trứng là đánh trường kỳ lo gì bác.

Cụ nói như sách nhỉ

1 Likes

Với Pac cả gần 2 tháng nay giá khớp trung bình đều trên 50.x đến 55.x và kết phiên nay chỉ có hơn 100N cổ khớp lệnh nhằm nhò gì……Thị trường ổn định kéo mấy phiên lại nhẹ nhàng qua 50.x để tiếp tục chinh phục các dấu mốc tiếp theo

5 Likes

Phiên nay chỉ là phiên rũ bỏ cuối cùng để bứt vượt 1300 điểm, vì đã test nhiều lần ko vượt được thì phải rũ bỏ khốc liệt, cổ phiếu lợi nhuận X2 như las mà bán về nền giá thì cơ hội vàng để mà mua, còn ai đu 28-29 thì cũng chả có gì lo lắng, vì tăng 20% từ nền giá với lợi nhuận tăng X2 cũng có gì ghê gớm đâu
Vì sao những cổ tốt vừa rồi tăng rất mạnh thì hôm nay tạo lập phải táng cho chết đơn giản vì đó là sếu đầu đàn, đánh cho dập hết, mai mốt lại tăng điên ấy mà, mọi người lại quên đi phiên hôm nay
Mấu chốt vẫn là lợi nhuận tăng trưởng của doanh nghiệp beiens thành cổ tức tiền mới là bền vững

2 Likes

Cũng chuẩn đó. Nếu Las về giá trung bình tớ nhặt giá 22.3 và DDV cũng về giá trung bình đã nhặt đầu tháng 7/2024 vừa rồi là tớ lại nhặt thêm. Nhưng có lẽ cũng khó đó.

Tăng mạnh giảm thế cũng chẳng có gì là đáng ngại cả bác à. Mai lại nhiều bác đua lệnh thôi mà. Tiền sẽ vẫn cứ chảy từ cổ nọ, sang cổ kia….luân chuyển là bình thường. Xuống rồi lại lên thôi.

1 Likes

Rõ ràng nhịp rồi dòng tiền fomo vào các cổ phiếu hóa chất, cơ bản có kết quả kinh doanh tốt là rất nhiều, việc vận động của những cổ tốt như LAS luôn vậy, nếu cụ theo dõi thì thấy las lên 15 chỉnh về 12, từ 16 lên 23 chỉnh về 18, từ 23 lên 30 chỉnh về 24-25. Xong rồi lại đâu vào đó, tôi bảo đây là cơ hội vàng những cổ phiếu tăng trưởng xuất sắc, mai tôi múc hết sức

1 Likes