PAC - cung cấp 100% ắc quy cho xe điện VinFast

Dòng tiền thông minh luôn tìm đến các cổ phiếu tốt…

2 Likes

NET vs LIX cùng họ Vinachem của bác chủ thớt, không biết bao giờ bác cho chạy luôn một thể cho đủ họ :smiley:

Tớ nhặt LIX từ lúc quanh trên dưới 50 (trước chia cổ tức bằng tiền mặt và cổ phiếu thưởng) và cho xuất chuồng rồi bác à.

=>Đoạn này chỉ quan tâm đưa PAC vào tầm ngắm

2 Likes

Chúc mừng bác đã lên Tầu…. Chiều nay về tớ cũng quyết định vác 04 con xe máy của nhà thay luôn 04 con Ắc quy Đồng Nai của Pinaco để kích cầu…… nghe nói dùng tốt và ổn định lắm.

1 Likes

cuối phiên rung lắc mà PAC vẫn khá vững

1 Likes

Hàng tớ lựa thì chất…chất vô cùng. Trước khi xuống tiền mua cổ tớ cũng đã phải tìm hiểu về sản phẩm…. Mua ngay mấy bình về cho bạn bè, người thân ….lắp chạy thử….nghe nói ổn lắm.

=>Hẳn nào toàn các thương hiệu xe ô tô, xe máy lớn trên thế giới ưng cái bụng về Sản phẩm của Pinaco là phải rồi…chất lượng đã được nhiều hãng ô tô, xe máy của Đức _ Mỹ _ Nhật Bản… khó tính, khắt khe về chất lượng bậc nhất hành tinh khẳng định cả thập kỷ nay rồi…

PAC - Thương hiệu tiêu biểu là Pin Con Ó và Ắc quy Đồng Nai – pin phụ tùng ô tô. Hiện, khách hàng Công ty là những tên tuổi lớn Ford Vietnam, Thaco, Vinfast, Vietnam Suzuki, Honda, Piaggio, Yamaha, Mercedes – Benz Vietnam, Hyundai Thành Công…

1 Likes

Hàng đỉnh thật

1 Likes

Hàng chất lượng. Cổ chất lượng. Bác chủ pic chất lượng.

1 Likes

Cổ phiếu có SP chất lượng thì tớ và nhiều hãng ô tô, xe máy lớn trên thế giới đã khẳng định rồi…: Pinaco đã đạt danh hiệu Hàng Việt Nam chất lượng cao 27 năm liên tiếp

Còn về cá nhân tớ thì luôn vẫn nhận mình chỉ là dạng (Lìu tìu …lìu tìu… vớ va, vớ vẩn mà thôi), như đã chia xẻ ở nhiều Píc khác thôi bác.

2 Likes

Chúc mừng :beer: :beer: :beer:

Cổ của cty tốt ắt sẽ tăng giá

1 Likes

Tớ đã nói trước đó rồi…. Cổ đông nội không mua thì cổ đông Tây nó đánh hơi thấy nó cũng sẽ vào vợt trước…

1 Likes

Rẻ nhất cũng cỡ 9X mới đúng giá trị nhỉ

1 Likes

Thế là bác cũng nghiên cứu kỹ và nhìn nhận ra cổ PAC rẻ quá rẻ rồi đó…. Nhìn cổ phiếu TSB áp sát PAC cho thấy quá vô lý ….Không nhặt PAC quả là có lỗi với vợ con lúc này….

2 Likes

Pro Anh ạ. Em chờ phiên nay với phiên mai đỏ để tiếp tục mua mà hôm nay đã tăng tím rồi. Cổ này ko có cơ hội đỏ giống các cổ khác.

1 Likes

Thì tớ nhìn thấy thèm từ mấy phiên trước rồi ….vẫn cũng đang mải mê, mê mẩn với mấy cổ Phân ngập mồm Ce cứng 2 , 3 phiên nay…. Mới chốt được chút giảm bớt tải trọng Las ; Bfc và Ddv…. để chờ cuối tuần …”Tiền lực”….về tới Tài khoản mới nhặt PAC ……ai ngờ nó bật tăng ngay và luôn….Nhưng cũng chẳng sao cả…. cứ đúng quy trình cuối tuần tiền về tới TK là vẫn canh chiến đúng theo kế hoạch….Như CSV nó cứ tăng hoài ……đúng là bó tay chấm com….

3 Likes

bác là đệ nhất lướt sóng rồi, thoát dgc, ddv chuẩn quá

1 Likes

anh em mình theo kèo PAC có kèo khác tag em vào nhé bác hihi

1 Likes

Tôi vẫn cần mà. Giảm về giá vốn là nhặt thêm để bình quân giá….cứ DGC về 120.x múc tẹt ga….DDV về 18.3 múc tẹt ga….Quan sát vùng giá cổ phiếu…… Chọn thời điểm phù hợp để nhặt ….

biết đâu lần này lại có game thoái vốn như TSB năm xưa

1 Likes

bds trải dài từ bắc vào nam mà cần tag kèo là sao

1 Likes