PAC - cung cấp 100% ắc quy cho xe điện VinFast

ai cũng có thế mạnh riêng, kết nối để phát triển, hoàn thiện bản thân. PAC em vào 45 46 chứ đâu phải đăng bài này lên mới mua đâu bác

1 Likes

Ắc quy của PAC dùng để khởi động dùng cho các thể loại xe ô tô, xe máy, tàu thuyền; Ắc quy dân dụng dùng thắp sáng, xe điện và Ắc quy công nghiệp các loại…. Định kỳ là phải thay mới….

=>Nhưng tự nhiên gần đây ra đường cứ nhìn thấy xe máy điện hay xe ô tô của Vinfast chạy qua…. là lại hình dung tới có một cái bình Ắc quy của PAC … lắp trong đó…. thế mới lạ….

1 Likes

nhờ bác xem giúp e con TDC, vốn hóa 1000, năm nay kế hoạch lãi 400 tỏi, liệu đầu cơ có kiếm được giá 15 không, tích lũy giá dưới 10 cũng khá lâu rồi

Tớ chỉ đầu tư vào các cổ tớ am hiểu ngọn ngành… từ sản phẩm làm ra….cho đến dàn nhân sự Lãnh đạo thôi…. Cổ tốt có cơ tăng và tăng… tớ mới xuống tiền đầu tư….

=>Còn các cổ tớ không biết tớ không bao giờ đoái hoài để mắt tới cả….bạn nhé….

3 Likes

Nếu Anh lỡ cổ này rồi mà còn cổ khác trong tầm ngắm thì Anh cứ chỉ bảo nha.

1 Likes

Chưa có gì là muộn cả…. Tớ có giác quan cảm nhận tương đối tốt…. Chiều qua khi mà dòng Phân bón vẫn đang hừng hực khí thế dư mua Ce cứng Las ; Bfc và DDV xanh mạnh là tớ đã để mắt tới PAC để dự cho canh nhặt nhịp tới

4 Likes

Hình như trong Píc đang có bác @Susinaka là người Nhật Bản à ? Nếu bác biết tiếng Việt Nam cung cấp, chia xẻ thêm thông tin cho anh em nhé….
PAC ngoài cung cấp Ắc quy cho các Công ty ô tô, xe máy của Việt Nam; Đức ; Mỹ và Ý ….ra thì phần lớn là cung cấp cho các hãng xe của Nhật Bản ….

=>Công ty là những tên tuổi lớn Ford Vietnam, Thaco, Vinfast, Vietnam Suzuki, Honda, Piaggio, Yamaha, Mercedes – Benz Vietnam, Hyundai Thành Công…

3 Likes

Ngon

1 Likes

Thơm như múi mít rồi

2 Likes

Yuanta có báo cáo ra ngay

1 Likes

Sớm qua 62.x à bác ?

=>Tiếp tục tìm hiểu thêm PAC còn nhiều nhiều ….cái hay đó…

1 Likes

Đầu tuần sau ra tin nhé

1 Likes

hôm nay bác có mua k

1 Likes

Đang canh múc đây…

1 Likes

Cũng có thể sáng mai ra tin luôn đó

3 Likes

bác nhìn dòng tiền như thế nào ạ mà biết sắp hết giá khuyến mại, e thấy bác khá thành công trong việc nhìn cách đi của cổ phiếu. Bác chia sẻ được k? Cảm ơn bác

1 Likes

Kiểm chứng nhé

3 Likes

Bật mí được không bác. Chia 1:1?

1 Likes

Bác tự tìm hiểu thêm ….

2 Likes

Cứ đúng quy trình…… sẽ canh, tham chiến ….

3 Likes