PAC - cung cấp 100% ắc quy cho xe điện VinFast

Lại xuất bán thêm được 20 bình Ắc quy Pinaco của PAC rồi….

=>Năm 2025 ….còn tăng và tăng mạnh nữa….

Cụ thể, tại Ấn Độ, VinFast đặt mục tiêu cơ sở ở Thoothukudi, Tamil Nadu bắt đầu sản xuất vào nửa đầu năm 2025. Tại Indonesia, VinFast dự kiến động thổ cơ sở sản xuất trong vòng hai tháng tới và đặt mục tiêu sản xuất vào cuối năm 2025.

Mỗi cơ sở ở Ấn Độ và Indonesia dự kiến sẽ có công suất hàng năm khoảng 50.000 xe cho giai đoạn 1, với tiềm năng tăng lên tới 300.000 xe mỗi năm tùy thuộc vào nhu cầu thị trường.

Mai tôi bắt đầu túc tắc mua vé lên tầu

1 Likes

đầu tư vào con này chỉ là dừng lại ở việc kì vọng sản xuất pin lithium cho xe điện, hoặc là kì vọng thoái vốn nhỉ, còn phân tích tương lai gần để có thể đầu tư với tỉ trọng lớn thì hơi khó

1 Likes

Hì. Đúng quy trình. Sai mất nhịp hôm qua. Chiều nay em bận chưa canh mua được cũng may là đỏ. Mai hi vọng đỏ mạnh e lên tầu. Càng đỏ càng tốt để có cơ hội vào được nhiều toa hơn.

1 Likes

Tất tay luôn Á Bác

1 Likes

Vẫn cóng lắm Pro ah

Em chào bác ạ, em vừa tìm được pic của bác, đọc nhận định của bác, ngưỡng mộ bác quá, trốn theo đuôi bác mà bị bác phát hiện ngay hehe. Tên em thế thôi nhưng em ở Đức chứ ko ở nhật bác ơi…

1 Likes

Trước mắt mỗi cổ sắp có ăn 10% cổ tức tiền mặt nhé bạn.

2 Likes

Tớ soi Nick bác lại cứ tưởng bác là người Nhật, vì PAC cổ đông nước ngoài (Nhật) nắm hơn 10% mà bác

2 Likes

Mai canh có giá đỏ dứt điểm lên tầu cùng pro

Đôi khi làm ngược theo đám đông lại là người chiến thắng…… Nhưng vẫn phải tuân thủ nguyên tắc bất biến là cổ canh nhặt phải là cổ “TỐT”…. có yếu tố, tiềm năng…. tiềm ẩn…. chưa lộ diện…. đó là nguyên tắc bất biến.

4 Likes

Vâng

Bác timing hay ghê, nay bác tham chiến PAC là em nó cũng đang có giá tốt để nhặt dần

1 Likes

Má. Cũng táng xuống rất mạnh nhỉ

LAS quý ii bất ngờ phết, kiểm toán lại lòi ra mớ tiền nữa, lãi cứ phải bằng lần YoY, QoQ thì làm gì có cửa thua

Thế bác dám mua ko :slight_smile:

1 Likes

PAC bị ảnh hưởng bởi giá kim loại, nếu đồng chì tăng thì mệt phết đấy

mã này đúng kiểu múc húc xúc các bác ạ, tiềm năng phết

1 Likes

Con này đánh kiểu đầu cơ kì vọng thoái vốn vs phát triển mảng lithium, nên mấy yếu tố giá nguyên vật liệu tăng cỡ 10% k ảnh hưởng j

2 Likes

HVT sắp chia cổ phiếu thưởng đã chạy thể hiện trước…. bứt phá tăng gần 20.000 đồng/cổ chỉ trong khoảng 01 tuần….; trước đó thông tin từ tháng 6 đã bứt phá từ 60.x ; rồi 70.x nay đã gần 100 rồi…. cũng đáng nể phết….
Câu chuyện chia cổ phiếu thưởng đã qua đi như: Lix cũng đã bứt phá….; và rồi Csv thể hiện rõ nét nhất nếu tính cả sau chia đã tăng gần gấp 3 từ cuối năm 2023 đến nay rôi……

=>Sau Lix ; Csv và Hvt …. đến cổ nào nữa tăng vốn ?

2 Likes