PAC - cung cấp 100% ắc quy cho xe điện VinFast

3 Likes

Sáng nay lên tầu đúng giá cao nhất luôn 53.8. Hy vọng vẫn ổn

1 Likes

Đúng quy trình luôn nha. Hnay vẫn đỏ để tiếp tục nhặt được thêm vào Bác nhỉ. Em đang muốn giảm sâu thêm mà có vẻ khó hay sao ấy.

2 Likes

Chuẩn luôn….

2 Likes

hôm trc e đua hơi cao ad ạ, nay về rũ,… mà thôi vẫn đợi gom thêm đc ạ

2 Likes

Thì tớ nói là hôm nay tiền mới về đến TK để túc bắt đầu canh nhặt

3 Likes

nay các bác đã tham chiến PAC chưa

2 Likes

Bắt đầu nháp chút để lấy cảm hứng cho tuần tới rồi bác

2 Likes

Vâng. Hnay e cũng nhặt đc ít. Đặt giá sâu hơn nhưng ko về nên cũng thôi chờ đầu tuần sau có giá tốt lại nhặt tiếp.

Anh lựa như thần nhỉ. Tím ngay cây sau khi ra bài mà giờ nó lại quay về mốc khởi đầu. Nếu đúng quy trình các cổ trước là vẫn tiếp tục đỏ thêm rồi sau đó mới kéo mạnh.

Và rồi cũng sẽ kéo bất cứ lúc nào

2 Likes

nhìn chart thì có khi về lại kênh hộp dưới 48x các bác nhĩ, nhặt dần

e cũng đang chờ ở điểm này

doanh thu lợi nhuận bình bình ko có gì đột biến. Giá này kỳ vọng gì vậy bác chủ?

Nhiều cổ mình chia xẻ nhắc đâu đó cũng một số lần rồi…. lúc đầu không ai tin chỉ khi nó tăng mạnh thì mới tin và “câm nín”…… Mình chỉ khoái cổ tiềm ẩn nội lực vô hình bên trong……

1 Likes

Nhiều bạn cứ khi cổ giảm thì vào hỏi giá này có nhặt được không ….toàn câu hỏi khó….Như ngày 27/6/2024 có mấy bạn cũng hỏi Las giá 22 có nhặt được không….? Và mình đã trả lời đó…

1 Likes

Lần này mà PAC cũng dc như LAS thì đúng là bái phục bác, bái phục, bái phục

1 Likes

Thôi toang rồi, tôi vừa vào chắc đu đỉnh :pensive:

1 Likes

Bác @Ha_Index múc PAC buổi chiều ngày 10/7/2024 à ? Chiều hôm đó có bạn @Lancelot hỏi lúc tớ đang đi nhà vệ sinh….

Đi vệ sinh về cái nhìn bảng điện tử thấy PAC tím ngắt…ce cứng 55.600 đồng/cổ …. nhỉ ?

5 Likes

Cứ đúng quy trình là mần….

1 Likes