PBP - Công ty cổ phần Bao bì Dầu khí Việt Nam

Con này có gì HOT mà sao đơt này nó tăng kinh vậy??? thanh khoản cũng đột biến trong 5 phiên gần đây.

1 Likes

PBP vẫn chưa trần, thanh khoản ngày càng tăng!!! con này có gì HOT? có anh chị nào biết không ?

xúc đi đừng hỏi, hỏi thì nó tăng 10 cây trần rồi

Công ty nội tại tốt. Năm nào cũng lãi trả cổ tức đàng hoàng. Con của DCM. Số lượng cp rất ít.

PBP xem báo cáo tài chính thì đẹp, toàn lãi, công ty ổn chia cổ tức bằng tiền mặt đều, nhưng phải có gì HOT nó mới tăng cao thế, bên TCBS định giá em này tận 48k/ cổ —> dã man thế

Thật kinh khủng phiên T+4 vẫn trần được, ATC vẫn ào vào mua đây là ngựa ô mới của sàn HNX chăng?

1 Likes

Giờ vào e này đc ko bác

Tin ra thì hơi sợ rồi!

Giờ mới bắt đầu chạy thôi :slight_smile: con này cứ phải 5x - không tin anh em cứ lưu lại tin này để kiểm chứng nhé :slight_smile: TCBs định giá con này 48k/cổ đấy

1 Likes

Bác cho e xin báo cáo con này với! Vốn hóa giờ nó cũng có 70 tỷ, Không biết có dự án hay gì mới không để có niềm tin đánh lên a!

Bạn vào cafeF xem nhé! Con này tài chính lành mạnh, cổ phiếu cô đặc chia cổ tức đều bằng tiền mặt nhé! Còn về game chưa bật mí được :slight_smile: chỉ biết giá ko dưới 5x cổ mới ở chân sóng thôi

Chuẩn bác, cổ tức rất đều năm nào cũng có.

hôm nay sẽ lại một phiên CE hết nấc nữa của PBP :slight_smile:

Dự kiến game đạt vốn hóa tầm bao nhiêu, 140 tỷ sao b?

Nay nổ vol xả hàng r bác khả năng sẽ chỉnh nhẹ rồi lại phi tiếp e này vượt 30 là cái chắc

Phiên nay thanh khoản cao kỷ lục 321k thế này mà mấy bố Broker cứ hô úp!

Úp sọt gì mà vẫn CE vẫn Vol cao kỷ lục từ trước tới nay à :)))) Target 5x không nói nhiều :slight_smile:

con này tăng ác thế mn

ủn mông , ủn mông target 4x