Pdr: phát lộc phát tài - ở tại phát đạt

Tin hot nè anh em

1 Likes

Xin vậy, bay lên thôi nào anh em

H mà coá tiền đi thâu tóm đất kia à, :rofl::rofl: bố sư khỉ

Ra lễ dòng tiền lại đổ từ NVL, DXG sang PDR, DIG

ae nào có group ko, add tui với

4 Likes

Giá Thị trường thế này phát hành sao được bác :).

Bác Đạt không nhờ tổ chức đánh lên thì phát hành hơi khoai. Giá phát hành trên 10k giai đoạn này khó. Đang muốn gom thêm mà bác Đạt đưa ra kế hoạch phát hành vào giai đoạn này có vẻ hơi khó.

Phá sản tới nơi rồi mà ráng pht?

Vào đây nè bác

1 Likes

Có nhóm ■■■■ khảo sát PDR a e vào quẩy tưng bừng nào

PDR: Dự án ASTRAL CITY đã đóng tiền thuế đất xác nhận Rumor hôm trước nha anh em

Đã báo anh em từ sớm nhé

3 Likes

Vốn tín dụng ngân hàng chảy vào bất động sản trong 4 tháng đầu năm 2023 không cao như cùng kỳ các năm trước. Nguyên nhân theo NHNN là do nhiều dự án đang gặp vướng mắc về pháp lý.

—> Giờ ai cũng gỡ vướng pháp lý cả, cuộc đua mới. PDR đã rất chủ động trong việc hoàn thiện pháp lý.

Xác nhận anh em nhé, đã gửi anh em trước cả gần 2 tháng. Lênnnnn

https://www.congluan.vn/du-an-astral-city-cua-phat-dat-hoan-tat-phap-ly-post246807.html

Đồng tiền giờ khó kiếm lắm, hào lùa ae nữa, tiền sd mới đóng dc 1/2. cho dù đóng full thì làm gì? Danh khôi lấy tiền đâu ra mà làm, tay Thống đang trứng cút đánh lô tô.

Full thì bank sẽ giải ngân theo tiến độ bác ơi, 1500 căn đã hấp thụ đấy còn gì. Tiền về —> Danh khôi trả nợ PDR

Pdr đc đánh giá cao. Mà lại ko kéo nhỉ

ra tin có lẽ để đè giá gom lại giá thấp chứ chả lẽ lãnh đạo lại ngu quá đi phát hành thời điểm này,thị trường đang khó khăn phát hành giá giá trên 10 thì cờ hó nó mua,cũng giống như DIG nó hủy phương án phát hành cái chạy từ 14 lên 20 luôn,có lẽ lái sợ cái bô phát hành thêm nên chưa dám kéo

1 Likes

Hơi đau nghe pr,con này như NVl thoi

Cũng là một ý kiến hay.

Đang thoi dõi