Pdr: phát lộc phát tài - ở tại phát đạt

Xây thì xây chứ ai mua không bác, mùa này khó nhằn

1 Likes

tuần sau thôi bác ơi

Giờ dc thi công trước đã, thị trường ấm lại thì ok thôi

Đã lên rồi nhaaaa

2 Likes

Gồng tí, sử dụng Ám nhiên tiêu hồn chưởng đi ba

2 Likes

Có anh em nào kiểm tra cái cty khu công nghiệp phát đạt nó có thứ gì ko?vì nay tin PDR mua thêm cổ phần hơn 600 tỷ

2 Likes

đây anh

1 Likes

Cúng rồi anh em, khởi động lại nào

1 Likes

UBND tỉnh Quảng Ngãi chính thức chấp thuận chủ trương vào 22/4/2021, dự án KCN - Dịch vụ đô thị Phát Đạt - Dung Quất
24/3/2022, UBND tỉnh Đồng Tháp chấp thuận chủ trương nghiên cứu đầu tư khu công nghiệp Cao Lãnh 1.000 ha, Cao Lãnh II 900 ha và Cao Lãnh III 94,34 ha.
Theo thông tin cập nhật năm 2020, Phát Đạt đã hoàn tất đầy đủ các thủ tục pháp lý và điều kiện cần thiết để sẵn sàng triển khai dự án Kho bãi tổng hợp dịch vụ hậu cần Cảng và dịch vụ logistics tại cảng Cái Mép (Bà Rịa - Vũng Tàu) với tổng mức đầu tư dự kiến là 1,136 tỷ đồng. Khu đất 24 ha của dự án đã được quy hoạch nhằm đầu tư xây dựng các kho bãi container cho thuê

2 Likes

cả tuần nhìn mấy con bds nvl.dxg.dig lởm như con scr,itc cũng xanh ngắt mà em pdr cứ đỏ như tới tháng,hy vọng mai phi mạnh cái coi

2 Likes

Lái người ta mạnh,lái PDR yếu,đơn giản vậy thôi

3 Likes

KCN vốn dĩ đã là của PDR rồi

3 Likes

Mai là hết tháng, khởi công lại là khả năng giải quyết ok rồi. Thớt có hình ảnh gì thêm cứ update nhé. 500 AE cổ đồng PDR lót dép hóng

2 Likes

Múc thử rồi, nhưng thấy hơi yếu 1 tí đó thớt. Nói mấy anh kéo lẹ, hợp thức hoá đường giá đê

1 Likes

Tuần sau mà bung tin chính thống thì giá cũng bung thôi mà

Sẽ nhanh nhất mà, đang viết thêm part 2 cho anh em tham khảo đây

2 Likes

Chạy yếu nhỉ

1 Likes

tin gì thế bác, qua mới có báo cáo kiểm toán, xác nhận lãi chuẩn tính ra ln trên vốn hóa pdr ngon nhất dòng.

2 Likes

Tin Rumor ở trên đó bác