PDR x2 trong 2 tháng tới ( tức giữa tháng 3 âm )

Sai ??? Mua dc từ 10 ăn bố nó 30% rồi. Ở ngoài chờ sập nó méo sập cho lại quay ngược chim lợn à

Thấy để làm gì. Để fomo lại chửi bới à. Giá vẫn lên đều cho chim lợn gào thét trong vô vọng là dc rồi

1 Likes

Mình nói bác tuần rồi phán xanh từ thứ 2-5 ,nhung bảng điện nó ko như bác phán ,nhung bác cố cãi ko thừa nhận phán sai

Hóng

Thế nó đỏ à b ??? Thị trường xấu nó than chiếu và xanh nhẹ là dc rồi mong đợi gì. Cố cãi cùn thì đừng vào tranh luận. Muốn n xanh tím cho chốt lãi á. Đừng có mơ

Cả tuần 2 hôm xanh. 2 hôn tham chiếu. 1 hôm đỏ nhẹ mà vẫn cãi dc chịu rồi

Thế sao đầu tuần ko phán như thế?tính ra bác cũng chỉ đoán mò thôi

Từ giờ tôi k nc với bác nữa nhé. Tôi đoán mò là chắc chắn ròii. Chứ biết rõ đã gọi cả họ mua chứ nói gì với ông cho mất việv. Cái đó ai chả biết

1 Likes

Chiều PDR sẽ ko hồi nổi

Vậy là chủ pic đã thừa nhận là đoán mò,âm tháng 3 giá 2x thì hên xui

Giới chứng này thằng nào là thằng k đoán mò. Đit tổ toàn gặp thằng hãm lol

Thôi ae

Nhiều lúc ta tự động viên mọi người mà. Chứ biết trước thì chả ngồi đây nói chuyện làm j

Vấn đề này ai cũng biết,nhung các nói,ko thể thủng 10.9,âm tháng 3 sẽ có giá 2x,chủ tịch đè gôm sau khi ra hủy hợp dhcd,rồi đã biết trước tin,rồi xanh bao phiên tuần này,y như mình là trong nội bộ hay trong lái,.
Sau khi kích vài lần thì lộ ra cũng chém gió,thật chất mò

Kkk ai là người đi đến cuối đường

PDR ATC sàn?

Yếu quá nhỉ.kk

Đánh giá là khoẻ. Hôm qua fubon bán cho bằng dc 5tr mà k sàn. Đảm bảo hnay xanh trên 3%

1 Likes

Dj giảm. Liệu hnay TT có tắm máu ko nhỉ. Lên đc tý lại xuống thì buồn nhỉ

1 Likes

Khả năng cao chiều xanh. Đóng cửa 12,2-12,3

2 Likes