Penny tích lũy đi lên giá giảm 80% KQKD quý 2 tăng gần 150% giá trà đá

CVN cp tích lũy chart đẹp đi lên kqkd ln quý 2 tăng 123% so với cùng kỳ bằng kd chính @All
tham khảo thêm cp BKG WSS DAH TCD
tham khảo thêm : giá đã chạy 1 phần đã khuyến nghị topic tuần tr ** CRC AMV SRA DBT WSS TCI QBS HAI MBG MST NRC HD6**

2 Likes

1 Likes

DL1, TDG, KVC,…hàng trà đá mà làm ăn lãi khủng

1 Likes

ace tham khảo thêm cp penny BKG WSS DAH HQC QBS SRA GIÁ 5-7 chưa tăng đang tích luỹ mạnh kqkd ln VƯỢT TRỘI SO với cùng kỳ giá giảm 80% . mọi người có cổ phiếu nào giới thiệu cho mọi người nhé .

1 Likes

DL1 target được bn bác ơi, e có lên 1 chút mà hqua đỏ nên đang rén

QBS ổn ko bác ơi, e nghe tin có bác tiến sỹ gì đó chuyên lái con này mà giờ bỏ lái rồi :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: e mới mua 1 ít em này :frowning:

1 Likes

cổ tích lũy giảm mạnh mà mua có ăn nếu tt vẫn ok mà ko giảm mạnh CVN BKG VTV HQC DAH CST AAT SRA WSS VV cp mới hồi phục ít kqks tốt @All

1 Likes

các bác cho em xin nhận định con DL1 với ạ

DAH dễ tím .đồ gỗ BKG

1 Likes

DID cổ đất vùng ven HCM

cổ nào chưa lên sẽ lên thôi

CVN MUỐN LÊN RỒI MÚC CVN… BKG DAH VTV penny giá rẻ ln tăng trưởng

CVN target nhiêu vậy bạn

1 Likes

kháng cự 8.5 9 vượt 9 lên 11

2 Likes

AE CHÚ Ý hàng tích lũy VTV DAH BKG MBG CST WSS CVN vv l

1 Likes

chiều chú ý VTV CVN BKG DAH chạy thôi . tt hồi mạnh mà các cp 6-7 này vẫn hồi ít lên kiểu gì cũng lên .kqkd check đều lãi mạnh gấp nhiều lần cùng kỳ

1 Likes

vtv dah bkg cvn muốn lên rồi . tt ok thì cp giảm mạnh sẽ hồi thôi .

3 Likes

Em add ■■■■ nhé ạ

cơ hội mua cp đã giảm mạnh kqkd tốt quý 2 CVN VTV MBG DAH BKG VV cp đã giảm 70-80% — Gộp bài viết, Vài giây trước, Bài cũ: 28 phút trước — Năng lượng & Môi trường VTV Có 57 kết quả. http://www.vtvxm.vn› Chitietsanpham.php vtv QĐ Phê duyệt điều chỉnh chính sách bán 28 căn hộ còn lại tòa nhà .

1 Likes